काय??47 वर्षीय गीता कपूरने लपूनछपून केलं लग्न?सिंदूर लावलेले फोटोस झाले वायरल!!

बॉलिवूडमध्ये असे बरेच लोक आहेत ज्यांचे वय 40 वर्षांपेक्षा जास्त आहे परंतु अद्याप ते अविवाहित आहेत. या चित्रपटांमधील कलाकारांचा देखावा चांगला आहे, भरपूर पैसा आणि प्रसिद्धी आहेत परंतु अद्याप काही कारणास्तव त्यांनी अद्याप लग्न केले नाही. बॉलिवूडची प्रसिद्ध कोरिओग्राफर गीता कपूरही त्यापैकी एक आहे.

गीता कपूरच्या लग्नासाठी चाहते नेहमीच उत्सुक असतात. माध्यमांमध्येही ति लग्न कधी करनार असा प्रश्न तिला अनेक वेळा विचारला जातो. पण गीताला अद्याप तिचा मिस्टर मिळालेला नाही. दरम्यान, सोशल मीडियावर गीता कपूरची काही सिंदूर लावलेली छायाचित्रे खूप व्हायरल होत आहेत.

या चित्रांमध्ये गीता कपूर लाल सूटमध्ये दिसत आहे. हा लाल रंग तीच्यावर खूप सुंदर दिसत आहे. ती अप्रतिम दिसत आहे. तसेच, या चित्रांची खास बाब म्हणजे 47 वर्षीय कुमारी गीता कपूरने पहिल्यांदाच सिंदूर लावला आहे. अशा परिस्थितीत चाहते सतत गीताला प्रश्न विचारत आहेत, खरंच तु लग्न केले आहे का?

गीतनेच हे फोटो तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केले आहेत. चाहत्यांंनी हे फोटों खूप पसंत केले आहेत. आतापर्यंत 96 हजारांहून अधिक लोकांनीही हे फोटो लाईक केले आहेत.

ही छायाचित्रे शेअर करताना गीताने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे- मी शूटसाठी तयार आहे. जर या वृत्तावर विश्वास ठेवला तर गीताने अजून लग्न केलेले नाही. मात्र, लग्नाची न करताच तिने सिंदूर का भरला हे रहस्यच राहिले आहे. याचे उत्तर फक्त गीताच देऊ शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.