धोनी- विराट यांच्या पत्नी होत्या वर्ग मैत्रिणी,एकच शाळेत शिलकल्या नंतरही आता झाले उघड!!

फिल्म इंडस्ट्री आणि क्रिकेट खेळाडूंतीधील नातं खूप जुन आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री क्रिकेट खेळाडूंना डेट करते आणि लग्न करते असे बर्‍याच वेळा पाहिले गेले आहे. अशीच एक जोडी विराट कोहली आणि अनुष्का शर्माचीही आहे. दोघांनाही बर्‍याचदा एकत्र स्पॉट केले होते. विराटने बर्‍याच मुलाखतींमध्ये कबूलही केले होते की तो अनुष्काला डेट करत आहे. सन 2017 मध्ये या दोघांचे इटलीमध्ये धूमधामपने लग्न झाले.

महेंद्रसिंग धोनीचीही अशीच काहीशी स्थिती आहे. त्याची पत्नी साक्षी धोनी ही जरी अभिनेत्री नसली, तरी कित्येक प्रसंगी त्या दोघांना एकमेकांसमवेत पाहीले आहे. अनुष्का शर्मा आणि साक्षी धोनी हे स्कूल फ्रैंड्स आहेत आणि दोघेही आसाममध्ये एकाच ठिकाणी राहत असत. स्पॉटबॉयच्या मते, अनुष्काचे वडील रीटा. सेवानिवृत्त सैन्य अधिकारी कर्नल अजय कुमार शर्मा त्यावेळी आसाममध्ये तैनात होते.

यावेळी अनुष्काचे संपूर्ण कुटुंब आसाममध्ये होते आणि ती सेंट मेरी स्कूलमध्ये जात असे. साक्षी धोनीही इथे शिकत होती. 2013 मध्ये एका लॉन्च इव्हेंट दरम्यान अनुष्कानेही याचा खुलासा केला होता. तिने सांगितले होते की ती आणि साक्षी एका छोट्या गावात राहत असत, आणि दोहीही एकाच शाळेत शिकलो आहोत. आता दोघांची काही न पाहिलेली छायाचित्रेही समोर आली आहेत जी खूप जुनी आहेत.

अभिनेत्री म्हणाली होती की, “साक्षी आणि मी आसामच्या एका छोट्या शहरात एकत्र राहत होतो. जेव्हा तिने मला ती कोठे राहते हे सांगितले तेव्हा मला धक्का बसला आणि मी तेथेेच राहते असे तिला सांगितले. ती म्हणाली मी या शाळेत जाते, तर मीही त्याच शाळेत शिकत आहे असे तिला सांगितले. मला एक चित्र मिळालेे आहे ज्यामध्ये मी घाघरा अगदी माधुरी दीक्षित प्रमाणे घातला होता आणि साक्षीने परी ड्रेस घातला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.