भाऊ तैमूरच्या मांडीवर खेळताना दिसला करीनाचा छोटा मुलगा, डिलिवरीच्या अडीच महिन्यांनंतर प्रथमच वायरल झाला फोटो!!

मदर्स डेच्या निमित्ताने करीनाने आपल्या दोन मुलांचा फोटो शेअर केला आणि लिहिले की- आज जग आषेवर अवलंबून आहे आणि या दोघांनी मला उद्याची आशा दिली आहे. आपल्या सर्व सुंदर आणि सामर्थ्यवान मातांना मदर्स डेच्या हार्दिक शुभेच्छा. फोटोमध्ये करीनाचा छोटा मुलगा मोठा भाऊ तैमूरच्या मांडीवर दिसत आहे. तथापि, यावेळी त्याने आपल्या हातांनी चेहरा लपविला आहे. करीनाने 21 फेब्रुवारी रोजी मुंबईच्या ब्रीच कँडी रुग्णालयात एका मुलाला जन्म दिला होता.

करिनाच्या दुसर्‍या मुलाच्या जन्मास अडीच महिने झाले आहेत, परंतु अद्याप त्याचे नाव समोर आले नाही. यादरम्यान एक बातमी आली की करिना आणि सैफने आपल्या मुलाची जगाशी ओळख व्हावी यासाठी खास योजना आखल्या आहेत. यापूर्वी एप्रिलमध्ये करीना कपूरने सैफ अली खानसमवेत दोन्ही मुलांचे फोटोही शेअर केले होते. पण त्यात न्यूबोर्न बेबीचा चेहरा लपला होता. हा फोटो शेअर करताना करीनाने लिहिलं – माझं वीकएंड असं आहे, तुम्ही कसे आहात?

करीना लवकरच प्रेग्नन्सीवर एक पुस्तक लिहिणार आहे. तिने त्यास ‘करीना कपूर खान्स प्रेग्नेंसी बाइबिल’ असे नाव दिले आहे. यंदाच या पुस्तकाचे प्रकाशन होणार आहे. 20 डिसेंबर 2020 रोजी तैमूरच्या चौथ्या वाढदिवशी करीनाने पुस्तकाचे मुखपृष्ठ सामायिक करताना ही घोषणा केली होती. काही दिवसांपूर्वी करीना कपूरने एका शूटिंगदरम्यान एका मुलाखतीत आपल्या बेडरूमच्या सीक्रेटविषयी उघडपणे बोलले होते. यादरम्यान तीने झोपेच्या वेळी 3 विशेष गोष्टी आपल्याबरोबर घेत असल्याचे सांगितले. करीनाच्या म्हणण्यानुसार झोपायच्या आधी मी या तीन गोष्टी पलंगावर घेऊन जाते.

करीनाला पलंगावर तीन गोष्टी लागतात, वाईनची एक बाटली, पायजामा आणि नवरा सैफ अली खान. एवढेच नव्हे तर ती पुढे म्हणाली – मला वाटते यापेक्षा उत्तम उत्तर कोणतेही असू शकत नाही. यासाठी मला बक्षीस मिळाले पाहिजे. करिनाने दुसर्‍या मुलाखतीत सांगितले होते की- जेव्हा ती सैफला भेटली तेव्हाा तिच्या मनात चित्रपटाची भावना निर्माण झाली होती.

सैफ आणि करीनाची भेट ‘ टशन’ या चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती. या चित्रपटात दोघे एकमेकांच्या विरोधात दिसले होते. हा चित्रपट फ्लॉप असला तरी ही जोडी वास्तविक जीवनात हिट ठरली. वर्क फ्रंटबद्दल बोलतांना, शेवटच्या वेळी इरफान खान आणि राधिका मदन स्टारर झालेल्या ‘इंग्लिश मीडियम’ मध्ये दिसल्या होत्या, लवकरच करीना ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.