एक नाही दोन नाही तर 3-4 विवाह करूनही सुखी नाहीत हे बॉलिवूड कलाकार,या अभिनेत्याने तर वयाच्या 70 व्या वर्षी गर्लफ्रेंडलाच पत्नी बनवले होते…

बॉलिवूड स्टार नेहमीच आपल्या वैयक्तिक आयुष्यासह व्यावसायिक आयुष्यासह चर्चेत असतात. तर काही स्टार्सनी त्यांच्या विवाहित जीवनाबद्दलही चांगली प्रसिद्धी मिळवली आहे. जरी असे असले तरी त्यांनी 1-2 नव्हे तर 3-4 लग्ने केली आहेत.

किशोर कुमार…
हिंदी चित्रपटसृष्टीत लोकप्रिय गायक असलेल्या किशोर कुमारने एकूण 4 विवाहसोहळे केले होते. किशोर कुमारचे पहिले लग्न अभिनेत्री आणि गायिका रुमा गुहा ठाकुरताशी झाले होते. त्याच वेळी किशोर कुमारने प्रसिद्ध अभिनेत्री मधुबालाशी लग्न केले. 1969 मध्ये मधुबाला चे निधन झाल्यानंतर त्याने अभिनेत्री योगिता बालीशी लग्न केले. यानंतर किशोर कुमारने चौथ्यांदा बॉलिवूड अभिनेत्री लीना चंद्रवरकरशी लग्न केले होते.

कबीर बेदी…
हिंदी सिनेमाचा प्रसिद्ध अभिनेता कबीर बेदी नेही एकूण चार विवाहसोहळे केले आहेत. 2016 मध्ये परवीन दोसांझ बरोबर वयाच्या 70 व्या वर्षी त्याचे चौथे लग्न झाले होते.

संजय दत्त…
बॉलिवूडचा संजू बाबा म्हणजे प्रसिद्ध अभिनेता संजय दत्तने एकूण तीन विवाह केले आहेत. संजयचे पहिले रिचा शर्माशी लग्न झाले होते. रिचा शर्मा यांचे 1996 साली निधन झाले. यानंतर संजूने रिया पिल्लईशी लग्न केले. या दोघांचे 2008 मध्ये घटस्फोट झाला. यानंतर संजय ने मन्यता दत्तशी लग्न केले.

लकी अली…
गायक आणि संगीतकार लकी अली नेही तीन विवाहसोहळे केले आहेत. अभिनेत्री मेघन जेन मॅकक्लूरीशी त्याचे पहिले लग्न झाले होते. त्याच वेळी त्याने लकीने इनाया नावाच्या पर्शियन महिलेशी दुसरे लग्न केले होते. तथापि, हे संबंध फार काळ टिकू शकले नाही. यानंतर लकी अली पुन्हा एकदा विवाहबंधनात अडकला.

करणसिंग ग्रोव्हर…
टीव्ही आणि बॉलिवूड अभिनेता करणसिंग ग्रोव्हरनेही तीन विवाहसोहळे केले आहेत. करणचे तिसरे लग्न 2016 साली बॉलीवूडची बोल्ड अभिनेत्री बिपाशा बसूशी झाले होते. याआधी 2012 मध्ये टीव्ही अभिनेत्री जेनिफर विगेटशी त्याचे लग्न झाले होते, परंतु दोघे लवकरच विभक्त झाले होते.

सिद्धार्थ रॉय कपूर…
बॉलिवूड चित्रपट निर्माता सिद्धार्थ रॉय कपूरनेही तीन विवाहसोहळे केले आहेेत. त्याची तिसरी पत्नी बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री विद्या बालन आहे. २०१२ साली या दोघांचे लग्न झाले होते. तसेच सिद्धार्थने दुसरे लग्न त्याची बालपणीची मैत्रीण आरती बजाजसोबत केले होते, तर सिद्धार्थ पहिल्यांदाच टीव्ही निर्माता कविताचा वर बनला होता.

विधू विनोद चोप्रा…
बॉलिवूडचा प्रसिद्ध निर्माता-दिग्दर्शक विधू विनोद चोप्रा नेही तीन विवाहसोहळे केले आहेत. विधू विनोदचे शेवटचे आणि तिसरे लग्न 1990 मध्ये समीक्षक अनुपमा चोप्राशी झाले होते.

अदनान सामी…
बॉलिवूडमधील अनेक उत्तम गाण्यांना आपला आवाज देणारां गायक अदनान सामीनेही एकूण तीन विवाहसोहळे केले आहेत. २०१० मध्ये अदनानचे तिसरे लग्न जर्मन मुलगी रोया फारायबीशी झाले होते.

नीलिमा अझीम…
नीलिमा अझीमचे पहिले पंकज कपूरसोबत लग्न झाले होते. दोघे अभिनेता शाहिद कपूरचे पालक आहेत. लग्नाच्या काही वर्षानंतरच दोघांचे वेगळे झाले होते. नीलिमाने दुसऱ्यांदा राजेश खट्टरशी लग्न केले होते. नीलिमा आणि राजेश मुलगा इशान खट्टरचे पालक आहेत. 2001 मध्ये हे संबंधही संपुष्टात आले. यानंतर, नीलिमाने तिचा बालपणीचा मित्र उस्ताद रझा अली खानसोबत तिसरा विवाह केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.