वयाच्या 44 व्या वर्षी देखील एवढी सुंदर दिसते पूर्व मिस इंडिया !! तरुण अभिनेत्रींना देखील देते टक्कर…

बॉलिवूड ची सुंदर अभिनेत्री पूजा बत्रा जरी देखील रुपेरी पडद्यापासून दूर असेल मात्र एक काळ असा होता की जेव्हा तिची गणना बॉलिवूड मधील टॉप अभिनेत्रींमध्ये होत होती. पूजा बत्राने बॉलिवूड मधील अनेक दिग्गज कलाकारांसोबत काम केले आणि आपली एक वेगळी ओळख निर्माण केली.

मात्र या दिवसात बोलायचे झाले तर अभिनेत्री दिवसांदिवस खूप सुंदर दिसत आहे, जसेकी वाढत्या वयासोबत चेहऱ्यावर अजून जास्त चमक येत आहे. तिचे फोटोज सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे.

पुजा बत्रा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय राहते. विशेषत: इंस्टाग्रामवर ती आपली ताजा अपडेट्स देत राहते. तिचे इंस्टाग्राम खाते बघून असे समजते की ती आपल्या आयुष्यात व्यायामाला आणि योगाला प्राथमिकता देते. म्हणून अभिनेत्री वयाच्या 44 व्या वर्षी देखील खुप फिट आहे. ती जास्तीत जास्त आपले फोटोशूट चे फोटो शेअर करते.

पुजा बत्रा सन 1993 मध्ये फेमिना मिस इंडिया आंतरराष्ट्रीय नावाचे ताज देखील आपल्या नावावर केले आहे. तिने खूप काळापर्यंत जाहिरातीत देखील काम केले आहे. पुजाने पहिल्यांदा अभिनेता अनिल कपूर आणि तब्बु यांचा चित्रपट ‘ विरासत ‘ मध्ये दिसली होती, जो सन 1997 मध्ये प्रदर्शित झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.