या दाक्षिणात्य कलाकारांच्या पत्नी कोणत्याही अप्सरा पेक्षा कमी नाही, फोटोस पाहून थक्क व्हाल!!

काळानुसार दक्षिण सिनेमा देखील देशातील लोकांमध्ये स्वत: साठी एक स्थान निर्माण करत आहे. साउथच्या चित्रपटांच्या रीमेक्सही बॉलिवूडमध्ये वेगाणे बनत आहेत. एवढेच नाही तर या चित्रपटांच्या प्रेक्षकांनाही खूप प्रेम मिळत आहे. आता हळूहळू साऊथचे स्टार्सही बॉलिवूडमध्ये पाऊल टाकत आहेत. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला या साऊथ स्टार्सच्या बायकाविषयी सांगणार आहोत.

रवी तेजा
रवि तेजाचे खरे नाव म्हणजे रवि शंकर. रवि तेजा हा तेलुगु इंडस्ट्रीचा एक सुप्रसिद्ध अभिनेता आहे. रवि तेजाने अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. रवी तेजा ने 26 मे 2002 रोजी कल्याणीशी लग्न केले होते. रवी आणि कल्याणी यांना दोन मुले आहेत.

यश
केजीएफसारख्या चित्रपटा नंतर अभिनेता यश एक मोठा अभिनेता म्हणून प्रसिद्ध झाला आहे. 2007 मध्ये टीव्ही मालिकांदरम्यान त्यांची भेट झाली. मिस्टर एंड मिसेज रामचारी नंतर दोघांनीही एकमेकांना डेट करण्यास सुरवात केली आणि दोघांचेही प्रेम वाढू लागले. ऑगस्ट 2016 मध्ये या दोघांची सगाई झाल्या नंतर डिसेंबर 2016 मध्ये लग्न झाले.

रामचरण
राम चरण (रामचरण) हा साउथ इंडस्ट्रीचे एक मोठे नाव आहे. त्याने बरीच चित्रपट दिले आहेत.मगधीरासारख्या ब्लॉक बस्टर चित्रपटामुळे तो संपूर्ण भारतभर ओळखला जातो. राम चरण (रामचरण) चे वर्ष 2012 मध्ये उपासना कामिनेनीशी लग्न झाले होते. हे खूप मोठे लग्न होते.

एनटीआर रामराव जूनियर
एनटीआर जूनियर हा मल्टी टेलेंटेड अभिनेता आहे. तो केवळ अभिनेताच नाही तर तो लुगु उद्योगातील एक अतिशय सुंदर नर्तक, गायक आहे. आंध्र प्रदेशचे माजी सीएम एनटी रामा राव यांचा मुलगा एनटीआर जूनियरने लक्ष्मी प्रणाथीशी लग्न केले आहे. ती एका व्यावसायिकाची मुलगी आहे.

सुधीर
अभिनेता सुधीरने वर्ष 2006 मध्ये प्रियदर्शनी घटमणिशी लग्न केले.प्रियदर्शिनी तेलुगु अभिनेता कृष्णाची धाकटी मुलगी आहे. नात्यात प्रियदर्शिनी अभिनेता महेश बाबूची बहीण आहे.

आर्य
साऊथच्या या अभिनेत्याने सयेशा सैगलशी लग्न केले आहे. गझनीकांत चित्रपटाच्या सेटवर दोघांची प्रथम भेट झाली. येथूनच दोघांची प्रेमकथा सुरू झाली होती.

विजय
साउथचा प्रख्यात अभिनेता विजय याचा विवाह संगीता सोरनालिगमशी झाला आहे. त्यांनी 1999 साली लग्न केले होते. विजय आणि संगीताला, एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे

महेश बाबू
दक्षिण चित्रपटातील एक सर्वोत्कृष्ट अभिनेता आणि हिंदी चित्रपटसृष्टीतला मोस्ट वांटेड असलेला अभिनेता महेश बाबू ने 2005 साली नम्रता शिरोडकरबरोबर आयुष्य जगण्याचे वचन दिले होते. नम्रता बॉलिवूडमधील अनेक मोठ्या चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. 2000 मध्येे वंशी या चित्रपटाच्या सेटवर दोघांची भेट झालीहोती. तेथूनच या दोघांची लव्ह स्टोरी सुरू झाली होती

Leave a Reply

Your email address will not be published.