जेव्हा सलमान समोरच सरकला कॅटरीना कैफ चा ड्रेस,झाली भन्नाट ट्रोल!!

बॉलिवूड अभिनेता सलमान खान ची कॅटरीना कैफ सोबतची जोडी ही खूप पसंत केली जाते. सलमान नेहमी कॅटरीना वर प्रेम करताना दिसतात. असाच एक सलमान व कॅटरीना चा व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. यामध्ये अभिनेता कॅटरीना कैफ ला ड्रेस ठीक करण्यास सांगत आहे. हा व्हिडिओ 2017 आईफा च्या पत्रकार परिषदेदरम्यान चा आहे.

खरंतर, कॅटरीना या कार्यक्रमात खूपच डीप नेक चा ड्रेस घालून आली होती. पूर्ण कार्यक्रमात सलमान ची नजर तिच्या ड्रेस वरच होती. जेव्हा कॅटरीना च्या ड्रेस चा नेक थोडा जास्त डीप दिसू लागला तर सलमान ने कॅटला आपला ड्रेस ठीक करायला सांगितले. सलमान ने तिथेच सर्वांसमोर कॅटरीना ला ड्रेस ठीक करण्याचा इशारा केला. सलमान चा इशारा बघून कॅटरीना थोडी अस्वस्थ झाली. ती हसत लगेच मागे वळाली आणि आपला ड्रेस ठीक केला.

हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर चाहत्यांनी सलमान चे खूप कौतुक केले होते. काही चाहत्यांनी तर सलमान ला खरा जेंतेलमेंट सांगितले होते. आता हा व्हिडिओ पुन्हा एकदा व्हायरल होत आहे. सोशल मीडियावर सलमान चे चाहते हा व्हिडिओ शेअर करत आहेत.

एवढेच नाही तर सलमान, आलिया भट्ट ला देखील इशाऱ्यात कट चा ड्रेस ठीक करण्यास सांगताना दिसले. या पत्रकार परिषदेत दोघांशिवाय आलिया भट्ट देखील उपस्थित होती. जेव्हा तिघांना कॅमेऱ्यात पोज देण्यास सांगितले तेव्हा सलमान या दोघींसोबत उभे झाले. सलमान आपले दोन्ही हात मागे ठेऊन कॅमेऱ्यात पोज देऊ लागले.

कॅटरीना ने देखील आपला एक हात सलमान च्या मागे ठेवला होता. पण जेव्हा आलिया भट्ट ने असा करण्याचा प्रयत्न केला तर कॅटरीना ने सर्वांसमोर तिचा हात काढून टाकला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.