खेल सोडून या क्रिकेट पट्टूच्या प्रियसीची आहे सर्वत्र चर्चा, मोठं मोठ्या अभिनेत्रींना ही मागे टाकेल आहे आहे सौंदर्य!!

आयपीएल 2021 च्या सीजनमद्ये मुंबई इंडियन्सचा स्पिनर राहुल चहरने सुरुवतीच्या सामन्यात चांगली गोलंदाजी केली आहे. या सीजनमद्ये राहुलने आतापर्यंत तीन सामने खेळले आहेत आणि यावेळी त्याने 7 विकेट आपल्या नावावर घेतले आहेत. त्याचबरोबर राहुल चहर या सीजनमद्ये आपल्या प्रदर्शना बरोबरच आपल्या अनोख्या हेयर स्टाईलबाबतही बराच चर्चेत आहे.

चाहते त्याच्या हेयर स्टाइलवर बरेच प्रभावित झाले आहेत. प्रत्येकास हे जाणून घ्यायचे आहे की त्याचा हेअरस्टाइलिस्ट कोण आहे? त्यानंतर राहुलनेही आपल्या चाहत्यांना जास्त वाट न लावता सोशल मीडियावर आपल्या हेअरस्टाइलिस्ट बद्दल सांगितले.

वास्तविक, राहुलने आपल्या ऑफिशियल इंस्टाग्राम अकाउंटवर आपली मंगेतर ईशानीसोबत एक फोटो शेअर केला आणि म्हणाला, “माझ्या हेअरस्टायलिस्टला भेटा.” त्यानंतर, चाहत्यानी त्याच्याा हेअरस्टाइलिस्टला खूप पसंत केले आहे. राहुल चाहर आणि इशानी यांचे डिसेंबर 2019 मध्ये लग्न झाले आहे. तो आपल्या जोडीदाराबरोबर सोशल मीडियावर फोटो शेअर करत राहतो.

आयपीएलमुळे आजकाल सर्व खेळाडू खूप प्रसिद्ध आहेत. यासह त्याने आपल्या संघाला दोन सामने जिंकुन दिली आहेत. 21 वर्षीय क्रिकेटपटूने 2019 मध्ये भारताकडून पदार्पण केले. इंग्लंडविरुद्ध नुकत्याच झालेल्या टी -२० सीरीज मद्ये राहुल चहार भारतीय संघाचा सदस्य होता.

राहुलची आयपीएल कारकीर्द.
राहुल चहरने आतापर्यंत 34 सामने खेळले आहेत. राहुलने 24 च्या सरासरीने 37 विकेट घेतले आहेत. त्याने 2017 मध्ये आयपीएलमध्ये पदार्पण केले. त्या सीजन मद्ये राहुल चहरने 3 सामने खेळले आणि 2 विकेट घेतले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.