करिश्मा कपूरची मुलगी करणार बॉलिवूड पदार्पण ,चाहत्यांनी केला कौतुकांचा वर्षाव!!

हिंदी चित्रपटांमध्ये कपूर कुटुंबाचे योगदान हे ओळख दर्शविणारे आहे, हे कुटुंबाच्या पिढ्यान्पिढ्या लोकांच्या करमणुकीत गुंतले आहे. आता या कुटुंबातील नवीन पिढीनेही बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये स्वत: चे स्थान निर्माण करण्यास सुरवात केली आहे. रणधीर कपूरच्या दोन्ही मुली करिश्मा कपूर आणि करीना कपूरनेही बॉलिवूडमध्ये एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे.

करिश्माने 90 च्या दशकात वर्चस्व गाजवले होते, तसेच 2000 नंतर, करीनाने इंडस्ट्रीमध्ये आपले नाव गाजवले केले. 1992 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘प्रेम कैदी’’ या चित्रपटाने करिश्मा कपूरने बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. यानंतर तिने एकामागून एक असे अनेक चित्रपट केले जे बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरले. त्यांनतर तीने लग्न केले आणि चित्रपटांपासून अंतर केले, परंतु आता तिचा घ’टस्फो’ट झाला आहे.

करिश्मा कपूर 90 च्या दशकातील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींमध्ये गणली जाते, सौंदर्यासह तिची दमदार अभिनय क्षमता देखील तिला इतर अभिनेत्रींपासून दूर ठेवते. आणि असं म्हणतात की मुलगी आईची सावली असते. करिश्मानेसुद्धा आईला आइडल मानून बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले होते, आता करिष्माची मुलगी अदबारासुद्धा आपल्या आईच्या पावलांवर पाऊल ठेवत आहे.

खरं तर, फिल्मी दुनियेतील रणधीर कपूरची नवीन पिढी म्हणजेच करिश्मा कपूरची मुलगी समायरादेखील बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये येण्यास आतुर आहे. जर मीडियाच्या सुत्रावर विश्वास ठेवला तर तिच्या आईप्रमाणेच समायरा लवकरच चित्रपटसृष्टीत आपली उपस्थिती जाणवणार आहे.

आजकाल समायराची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावरही सुपर व्हायरल होत आहेत. हे चित्र पाहून तुम्हालाही खात्री पटेल की कपूर कुटुंबातील इतर लोकांप्रमाणेच समायरा देखील एक पैदाईशी सुपरस्टार आहे. लूकनुसार समायरा देखील खूपच सुंदर दिसत आहे, तिची आई करिश्मा आणि वडील संजय दोघांचीही प्रतिमा दिसतेेे. तथापि, करिश्माने संजयला घ’टस्फो’ट दिल्याने मुलगी वाढवणारी ती एकटी आहे. समायरा तिच्या आईप्रमाणेच स्टाईल करते.

आमारा सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव असते, याशिवाय छोट्या समायरालाही चित्रपटांमध्ये रस आहे. समायराने बी हॅपी नावाचा एक लघुपटही बनविला आहे. 19 व्या आंतरराष्ट्रीय बालचित्र महोत्सवात हा चित्रपट प्रदर्शित झाला होता. दोन वर्षांपूर्वी समायराने हा चित्रपट तयार केला होता.

अभिनयाच्या क्षेत्रात समायराचा ट्रेंड असला तरी याशिवाय सिनेमॅटोग्राफीमध्येही तिचा चांगला ट्रेंड आहे. जेव्हा मीडियाने करिश्माला समायराच्या भविष्यातील योजनेविषयी विचारले तेव्हा तिने असेही सांगितले की तिच्या मुलीने तिचा मार्ग निवडला आहे. आणि तिला जे करायचं आहे ते ती करेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.