एके काळी मुख्य कलाकारांच्या मागे डा न्स करणाऱ्या या अभिनेत्री ला ओळखा पाहू, आता झाली मोठी बो’-ल्ड हेरॉईन!!

बॉलिवूड मध्ये नेहमी असे कि’स्से ऐकायला मिळतात, ज्यावर एका क्षणासाठी विश्वास ठेवणे कठीण असते. बॉलिवूड मध्ये कधी काय होऊन जाईल सांगता येत नाही. कोणता अभिनेता, कोणती अभिनेत्री कधी केव्हा कोणत्या शिखरावर पोहचतील किंवा कोणत्या परिस्थितीत ते जमिनीवर येतील कोणालाच माहीत नाही.

जर आज दीपिका पादुकोण बद्दल बोलायचे झाले तर तिच्या नावाचा बॉलिवूड मध्ये बोलबाला आहे. आजच्या काळात ती हिंदी चित्रपटातील टॉप ची अभिनेत्री बनलेली आहे. एकानंतर एक ती हिट चित्रपटे देत आहेत. दीपिका पादुकोण ला आज देश व जगात ओळखले जाते, परंतु एक काळ असा होता जेव्हा दीपिका पार्श्वभूमी मॉडेल म्हणून काम करत होती.

अभिनेत्री दीपिका पादुकोण हिंदी चित्रपटात 13 वर्षापासून काम करत आहे. तिने सन 2007 मध्ये हिंदी चित्रपटात आपले पाऊल ठेवले होते. पहिलाच चित्रपट तिने अभिनेता शाहरुख खान सोबत केला होता.

हा चित्रपट होता ओम शांती ओम. तिचे पदार्पण खूपच धमाकेदार होते आणि नंतर तिने कधी मागे वळून बघितले नाही. तिने प्रत्येक मोठ्या कलाकारासोबत आतापर्यंत काम केले आहे आणि आता ती स्वतः चित्रपटसृष्टीतील सर्वात मोठी कलाकार झाली आहे.

दीपिका पादुकोण बॉलिवूड पासून ते हॉलिवूडच्या जगात आपल्या नावाचा बोलबाला केला आहे. परंतु 2007 च्या अगोदर जेव्हा तिने पदार्पण केले नव्हते, तर तिला खूप संघर्ष आपल्या कारकीर्दीत करावा लागला होता. आज करोडो रुपये एका चित्रपटासाठी घेणारी दीपिकाच्या एका छायाचित्राबद्दल आम्ही तुमच्याशी बोलत आहोत. तिच्या एका छायाचित्राने तिला चर्चेत आणले आहे.

खरंतर, गोष्ट ही आहे की, सोशल मीडियावर दीपिकाचे जवळपास 15 वर्ष जुने छायाचित्र सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. या छायाचित्रात ती पार्श्वभूमी मॉडेलच्या रुपात दिसत आहे. हे एका कार्यक्रमाचे छायाचित्र आहे आणि या कार्यक्रमाची विशेष गोष्ट आहे की, यामधे अभिनेता फरदीन खान कार्यक्रम स्टॉपर होते.

फरदीन खान ऐकेकाळी चित्रपटसृष्टीत चांगले नाव कमावत होते. त्यांची काही चित्रपटे हि-ट ठरली होती आणि ते नेहमी चित्रपटात सक्रिय होते. कार्यक्रमात त्यांना स्टॉपर बनवले गेले होते. तर चित्रपट जगताच्या चकमकी पासून अनामिक दीपिका पादुकोण त्या कार्यक्रमात पार्श्वभूमी मॉडेल बनलेली दिसली होती.

आज फरदीन खान यांचे चित्रपटसृष्टीत काहीच नाव नाही आहे. ते बऱ्याच काळापासून चित्रपटांपासून गायब आहेत आणि काही एका चित्रपटात काम केल्यानंतर ते गायब होऊन गेले. तर दुसरीकडे दीपिका पादुकोण प्रत्येकाच्या तोंडावर चढलेली आहे. ती हिंदी चित्रपटातील हिट अभिनेत्रींमध्ये सामील झाली आहे. आशामध्ये जवळपास 15 वर्ष जुने हे छायाचित्र व्हायरल होत आहे आणि या छायाचित्राचे व्हायरल होणे देखील आवश्यक आहे.

फरदीन खान त्यावेळी अचानकपणे काही दिवसांसाठी चर्चेत आले होते, जेव्हा त्यांनी आपले वाढलेले वजन कमी केले होते. त्यांनी बॉलिवूड पासून ब्रे_क घेतल्यानंतर ते खूप खूप जाड झाले होते. आधीच्या तुलनेत त्यांचे वजन खूप जास्त वाढले होते. यामुळे नेहमी त्यांना सोशल मीडियावर ट्रोल केले जात होते. त्यांना लोक जाड्या देखील म्हणत होते.

फरदीन यांनी काही महिन्यांपूर्वी आपल्या शरीरावर काम केले आणि थोड्या दिवसांपूर्वीच त्यांच्या छायाचित्रांनी सोशल मीडियावर चर्चा निर्माण केली होती. ते खूप फिट दिसत होते. आपले बरेच वजन कमी करून फरदीन यांनी टीका करणाऱ्यांची बोलती बंद केली होती.

दुसरीकडे जर अभिनेत्री दीपिका पादुकोण बद्दल बोलायचे झाले तर ती लगातार हिट चित्रपटे देत आहेत. तिने आतापर्यंत 13 वर्षाच्या कारकिर्दीत ‘ ओम शांती ओम ‘, ‘ कॉ, क’ टेल ‘ , ‘ बाजीराव मस्तानी ‘ , ‘ पद्मावत ‘, ‘ राम लीला ‘ , ‘ ये जवा’नी है दि’वानी ‘ यांसारखे हिट चित्रपट दिले आहेत. तिचा आगामी चित्रपट ‘ 83 ‘ आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.