“वे’श्या असो वा राणी बायकांना काही जबाबदाऱ्या असतात”,संजय दत्तच्या पत्नीने केले धक्कादायक विधान!!

बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त आणि त्याची पत्नी मान्यता दत्त यांच्यातील नात्याचे सत्य कोणापासून लपलेले नाही. कोणताही संबंध चालविण्यासाठी प्रामाणिकपणा सर्वात महत्त्वाचा आहे, विशेषत: जेव्हा पती-पत्नीच्या नात्याचा विचार केला जातो, तर प्रामाणिकपणा आणि मोकळेपणाचा विस्तार हा इतर कोणत्याही नात्यापेक्षा जास्त असतो.

तसेच दोघांनाही एकमेकांच्या आयुष्यात आपले स्थान निर्माण करण्यात आणि परिस्थिती स्थिर करण्यासाठी बर्‍याच अडचणींचा सामना करावा लागतो, ज्यास बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त आणि त्यांची पत्नी मान्यता दत्त खूप चांगल्या प्रकारे समजतात.

संजय दत्तचे आयुष्य खूप अस्थिर होते हे कुणापासून लपलेले नाही. 3 वेळा विवाह, मा’द’क पदार्थांचे व्य’स’न आणि कोर्ट प्रकरण यामुळे त्याचे आयुष्य कधीही स्थिर नव्हते.तसेेच संजय दत्तचे सुखी कुटुंब असले तरी एक काळ असा होता की त्याची पत्नी मान्यता हिच्यावर संजयच्या जीवनावर नियंत्रण ठेवल्याचा आरोप लावले होते.

तिच्या एका मुलाखतीत मान्यता म्हणाली, ‘लोक माझ्यावर संजयची लाइफ कंट्रोल करण्याचे आरोप करतात, पण मला माझ्या पतीबरोबर पाहिजे त्याप्रमाणे जगण्याचा मला अधिकार आहे. मुलगी प्रॉ’स्टि’ट्यू:ट आहे की राजकन्या आहे हे महत्त्वाचे नसते, परंतु तिला पत्नी म्हणून काही हक्क असतात.

मी संजूची पत्नी आहे. त्याचे वैयक्तिक, आर्थिक, कौटुंबिक आणि व्यावसायिक जीवन सांभाळण्याची माझी संपूर्ण जबाबदारी आहे. तथापि, अडचणींचा सामना कसा करावा अशी मी एकटीच नाही, तर आपल्या आसपासच्या लक्षावधी महिला दररोज अशा जबाबदार्या पार पाडत पडतात.

लग्नानंतर बहुतेक जोडप्यांमध्ये असे दिसून येते की ते एकमेकांचे भूतकाळ जाणून घेण्यासाठी हतबल होतात, जे केवळ जोडप्यांमधील मतभेद निर्माण करण्याचेच काम करत नाही तर त्यांना एकमेकांशी सव्वाद साधण्याची संधीही मिळू देत नाही.

एका मुलाखतीत, जेव्हा मान्यता ला विचारले गेले की संजयने लाखो मुलींना डेट केले, पण त्याला गृहिणी तुुझ्यामध्ये भेटली, तेव्हा मन्यता हसत म्हणाली, “संजूच्या भूतकाळाबद्दल मला फारसे माहिती नाही.” तो आज माझ्याबरोबर आहे. मी फक्त त्याच्या घराचे व्यवस्थापनच करत नाही तर त्याचे बँक बलेन्स देखील सुरक्षित ठेवते. संजू नेहमी त्याच्या पैशांविषयी निष्काळजी करायचं, त्यामुळे इतर त्याचा वापर करत असत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.