मराठी सह बॉलिवूड चित्रपटसृष्टीला मोठा धक्का बाप माणूस मालिकेतील  या अभिनेत्रींचे कोरोनाने निधन!!

‘छिचोरे’ यासह अनेक हिंदी चित्रपटात दिसणारी अभिनेत्री अभिलाषा पाटील कोरोनाविरूद्धची लढाई हरली. मंगळवारी अभिलाषा हे जग सोडून गेली. अहवालानुसार अभिलाषा बनारसमधील शूटिंग सीक्वेन्सवर गेली होती. पण जेव्हा ती मुंबईला परत आली तेव्हा तिला कोरोना विषाणूची काही लक्षणे आढळली. जेव्हा तिची लक्षणांनुसार तपासणी केली गेली तेव्हा ती कोरोना पोझीटीव्ह आली. अभिलाषा काही काळ आयसीयूमध्ये एडिमिट होती. अभिलाषा पाटील ही मराठी चित्रपटसृष्टीचे एक मोठे नाव आहे.

अभिलाषा पाटील ही मराठी चित्रपटसृष्टीचे एक मोठे नाव आहे. ”ते अठ द‍िवस’, ‘बायको देता का बायको’, ‘परवास’ आणि ‘तुझा माझा अरेंज मैरेज’ अशा अनेक मराठी चित्रपटांचा ती एक भाग आहे. दुसरीकडे हिंदी चित्रपटांच्या बाबतीतही ‘छिचोरे’ व्यतिरिक्त ‘बद्रीनाथ की दुल्हनिया’,’गुड न्यूज’ आणि ‘मलाल’ यासारख्या चित्रपटातही ती दिसली आहे. अभिलाषाच्या मृ’त्यूच्या बातमीमुळे तिच्या चाहत्यांमध्ये शोककळा ची लहर पसरली आहे.

कोरोना विषाणूच्या या दुसर्‍या लाटेने देशात खूप खळबळ उडाली आहे. विषाणूचे हे दुसरे रूप अत्यंत धोकादायक आहे आणि लाखो लोक त्याची लागण झाल्यामुुळे रुग्णालयात दाखल झाले आहेत. प्रादेशिक आणि हिंदी चित्रपटसृष्टीतील कलाकारही या विषाणूपासून वाचू शकनार नाहीत. तसेेच निक्की तांबोळीच्या 29 वर्षीय भावाचा विषाणूमुळे मृ’त्यू झाला, तर भूमी पेडणेकर हिने जवळचे नातेवाईक गमावले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.