“अक्षय ने फक्त माझा वापर करून घेतला!!” शिल्पा शेट्टी चा धक्कादायक खुलासा

अक्षय कुमार आजकाल आपल्या आगामी लक्ष्मी बॉम्ब या चित्रपटाविषयी वादात सापडला आहे. या चित्रपटाच्या लव्ह जिहादवर हिंदू संघटनेने आरोप केला आहे. इतकेच नाही तर चित्रपटाच्या कास्ट, क्रू प्रमोटर्स प्रवर्तकांविरूद्ध तक्रार पत्र माहिती प्रसारणमंत्री प्रकाश जावडेकर यांना सादर केले आहे. चित्रपटाचे शीर्षक बदलले नाही तर या चित्रपटावर बहिष्कार टाकला जाईल.

यामध्ये माता लक्ष्मीच्या नावाचा वापर हिंदूंच्या भावना दुखावण्यासाठी केला गेला आहे. दरम्यान, अक्षयची एक जुनी कहाणीही सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. ही कहाणी अक्षय आणि शिल्पा शेट्टीच्या लग्नाची आहे. तथापि, दोघांचे प्रेम प्रकरण फार काळ टिकले नाही आणि दोघांचेही मार्ग वेगळे झाले.

शिल्पा शेट्टी आणि अक्षय कुमार यांनी बर्‍याच चित्रपटात एकत्र काम केले आहे. 1994 मध्ये ‘ मै अनारी तू खिलाडी’ या चित्रपटादरम्यान दोघांची भेट झाली होती. या चित्रपटानंतर दोघांनीही जानवर मध्ये एकत्र काम केले. यावेळी, दोघांमधील जवळीक वाढली आणि दोघांनीही एकमेकांना डेट करण्यास सुरवात केली.

अक्षयच्या आयुष्यात बर्‍याच मुली आल्या असल्या तरी शिल्पाबरोबरची त्याची कथा वेगळीच होती. अक्षय शिल्पा कडून रवीनाला डेट करत होता. त्यानंतर शिल्पा त्याच्या आयुष्यात आली आणि तिने रवीनाशी ब्रेकअप केले.

अक्षयने रवीनाला सोडून शिल्पाला डेट करण्यास सुरवात केली. त्याच वेळी दोघांचा ‘धडक’ हा चित्रपट होता, यात दोघे पती-पत्नीच्या भूमिकेत दिसले होते. अक्षयला शिल्पाशी लग्न करायचं होतं, पण लग्नासाठी त्याने शिल्पासमोर एक अट ठेवली, त्यानंतर शिल्पाने त्याला स्वत: नकार दिला.

वास्तविक अक्षयला लग्नानंतर शिल्पाने तिचे फिल्मी करियर सोडून द्यावे अशी इच्छा होती पण शिल्पाला ते मान्य नव्हते. अक्षयने नंतर ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले.

2000 मध्ये एका मुलाखतीत तिने अक्षयसोबतच्या ब्रेकअपची सत्यता सांगितली होती. मुलाखतीत शिल्पाने सांगितले होते की अक्षय तिच्या बरोबर सबंधात होता, पण तो टू टाइमिंग करत होता. त्याचवेळी तो ट्विंकललाही डेट करत होता. जेव्हा तिला हे कळले तेव्हा ति नाराज झाली होती.

शिल्पा म्हणाली होती की- ‘माझ्यासाठी तो खूप वाईट टप्पा होता. पण मला आनंद झाला की मी यावर मात केेली. माझ्या दृष्टीने सर्वकाही चांगले चाललेे होते, परंतु माझ्या वैयक्तिक आयुष्यात खूप चढउतार होते. अक्षय रात्री उशीरा आपल्या मैत्रिणीला मुंबईच्या सिद्धी विनायक मंदिरात घेऊन जातो आणि तेथे लग्न करण्याचा वादा करतो.

अक्षयने शिल्पाशी लग्न करण्याचे वचन दिले होते. परंतु तो फसवणूक करीत आहे याची जाणीव आधीच झाली होती. ब्रेकअपनंतर तीने एका मुलाखतीत म्हटले होते की अक्षयने तिचा वापर केला. तथापि, आता या दोघांचे सामान्य संबंध आहेत. या जोडीने ‘मैं खिलाडी तू अनादी’ (1994), ‘इंसाफ’ (1997), ‘जानवर’ (1999), ‘धडकन’ (2000) चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.