नवऱ्याचे निधन झाल्याने एकटी पडलेल्या नीताने बनवला नवा मित्र!!

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर सध्या कोरोनाला पराभूत करून मालदीवमध्ये सुटी घालवत आहेत, तर ‘ब्रह्मास्त्र’ स्टारची आई आणि ज्येष्ठ स्टार नीतू कपूर घरी बोर होत आहेत. हा कंटाळा काढून टाकण्यासाठी त्यांनी एक उपाय शोधून काढला आहे. त्यांनी एक नवीन मित्र बनविला आहे, त्यांच्या मैत्रीची सुरुवात डोळा मारून सुरू झाली आहे. स्वत: नीतू कपूर ने याबाबत माहिती दिली आहे.

नीतू कपूर ही सध्या सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. अलीकडेच तिने तिच्या नवीन मित्राबद्दल माहिती शेअर केली आहे. इंस्टाग्रामवर तिने लोकांना तीची पांढरी मांजर ‘एडवर्ड’ या नवीन मित्राबद्दल सांगितले आहे. ही मांजर आलिया भट्टची पाळीव प्राणी एडवर्ड आहे.

एडवर्डचे छायाचित्र सामायिक करताना नीतूने लिहिले की, ‘माझा नवीन मित्र एडवर्ड, आमची मैत्री डोळा मारल्याने सुरुवात झाली.आलिया तिच्या मांजरीच्या अगदी क्लोज आहे. ती अनेकदा आपले फोटो एडवर्डसह सोशल मीडियावर शेअर करते. आता ती रणबीरबरोबर सुट्टीवर गेली आहे, तेव्हा तिने एडवर्डला नीतू कपूरकडे सोडले आहे.

आलिया आणि रणबीर मालदीवला जात असताना त्यांना विमानतळावर स्पॉट केले होते. दोघांनी व्हाईट कलरचे आउटफिट परिधान केले. आलियाने व्हाइट जॅकेट आणि पँट घातली होती. त्याचवेळी रणबीरने पांढरा टी-शर्ट आणि निळ्या रंगाची जीन्स परिधान केली होती. यावेळी, आलियाच्या रिंगने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले होते. कारण 8 नंबर रणबीरसाठी खूप खास आहे.

वर्कफ्रंटबद्दल चर्चा केली तर रणबीर आणि आलिया ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत. या चित्रपटात दोघांची जोडी पहिल्यांदाच पडद्यावर दिसणार आहे. याखेरीज आलिया संजय लीला भन्साळी च्या ‘गंगूबाई काठियावाडी’ आणि ‘आरआरआर’ चित्रपटात दिसणार आहे. त्याचवेळी रणबीर श्रद्धा कपूरसोबत एक चित्रपट करणार आहे, ज्याचे नाव अद्याप समोर आले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.