आपल्या सावत्र भावशीच लग्न करू इच्छित आहे अभिनेत्री सारा अली खान, स्वतः केला धक्कादायक खुलासा!!

बॉलिवूड अभिनेत्री सारा अली खानला आज कोणत्याही ओळखीची गरज नाही. साराने तिच्या करिअरमध्ये आतापर्यंत केलेल्या सर्व चित्रपटांमध्ये प्रेक्षकांनी तिच्या अभिनयाचे कौतुक केले आणि त्यांना ते खूपच आवडले. त्याचबरोबर सारा अली सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव असते. ज्यामध्ये ती तिचे फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसह शेअर करते. एका शो दरम्यान सारा अली खानने एक आश्चर्यचकित खुलासा केला.

ज्यामध्ये सारा तिच्या वडिलांना सैफ अली खानला सांगताना दिसली की तिला रणबीर कपूर सोबत लग्न करायचं आहे तर डेट- कार्तिक आर्यान ला करायचं आहे.सारा अली खान केदारनाथ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी तिच्या वडिलांसोबत म्हणजेच सैफ अली खानबरोबर कॉफी विथ करणच्या शोमध्ये आली होती. साराने शोमध्ये तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनाशी संबंधित काही रहस्येही शेअर केली.

शोमध्ये करण जोहरने सारा अली खानला एक वैयक्तिक प्रश्न विचारला, ज्यावर साराने निर्भयतेने आपले मत सांगितले.सारा म्हणाली की तिला रणबीर कपूर म्हणजेच तिची सावत्र आई करीनाच्या भावाशी लग्न करायचे आहे. तिने पुढे म्हटले आहे की तिला रणबीरला डेट करायचे नसून लग्न करायचे आहे. या दरम्यान जेव्हा करण जोहरने साराला विचारले की तिला कोणाबरोबर डेट ला जायचे आहे, तेव्हा तिने उत्तरात कार्तिक आर्यनचे नाव घेतले.

दरम्यान, करण जोहरने सैफ अली खानला साराच्या प्रियकराला काय प्रश्न विचारतील अशी विचारणा केली, मग ते म्हणाले की, मी त्यांच्याकडे राजकीय दृष्टिकोन आणि ड्र ग्स बद्दल प्रश्न विचारेल. तथापि, साराला तिला आवडेल त्या मुलाशी लग्न करण्यास आम्हाला हरकत नाही. सैफ पुढे म्हणाला की ज्या मुलाला माझ्या मुलीशी लग्न करायचे आहे त्याच्याकडे पैसे असलेच पाहिजेत.

सारा अली खान लवकरच वरुण धवनसोबत कुली नंबर 1 चित्रपटात दिसणार आहे. त्यासोबतच सोशल मीडियावर साराने तिच्या पहिल्या प्रेमाविषयीही खुलासा केला आहे. ज्यामध्ये तीने मुलाचा फोटो नसून कॅमेरा चे फोटो शेअर केला आहे. कॅमेर्‍याचे चित्र सामायिक करत सारा अलीने लिहिले की, ‘शेवटी मी माझ्या आयुष्यातील पहिल्या प्रेमाकडे परत आले आहे’.

Leave a Reply

Your email address will not be published.