द कपिल शर्मा शो मधील या अभिनेत्याची पत्नी कोणत्याही अप्सरापेक्षा कमी नाही, सौंदर्य च्या बाबतीत मोठं मोठ्या अभिनेत्रींनाही टाकते मागे!!

लव्ह स्टोरीः अभिनेता आणि विनोद अभिनेत्री किकु शारदा द कपिल शर्मा शोमध्ये ‘बच्चू यादव’ आणि ‘संतोष’ यासारख्या व्यक्तिरेखेचे मनोरंजन आहेत. आपल्या प्रभावी कॉमेडी टायमिंग आणि अभिनयने लोकांच्या मनावर राज्य करणार्‍या किकूच्या जीवनाशी आपण परिचित आहोत. पण त्याची पत्नी नेहमीच प्रसिद्धी बाहेर असते. अशा परिस्थितीत आज आपण त्याची हमसफर प्रियंका शारदाबद्दल जाणून घेऊ…

किकू आणि प्रियांकाची प्रेमकथा पूर्णपणे फिल्मी आहे. असे म्हणतात की पहिल्यांंच नजरेत दोघांचे प्रेम झाले होते. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की, प्रियांका भारतात नव्हे तर, मलेशियामध्ये राहत होती. त्याच वेळी, किकूचे नाते तिच्यापर्यंत पोहोचले. प्रियांका खूप सुंदर आहे. साधे आयुष्य जगणाऱ्या प्रियांकाचा स्टाईलिंग सेन्सही लोकांना खुप आवडतो.

लाइमलाइटपासून दूर असलेली प्रियंका टीव्ही पडद्यावरही दिसली होती. किकू आणि प्रियांकाने नच बलिये सीझन 6 मध्ये भाग घेतला होता. इतकेच नाही तर प्रियंका द कपिल शर्मा शो मद्ये देखील दिसली आहे.

प्रियंका शोच्या कपल स्पेशल या एपिसोडमध्ये आली होती. कॉमेडीचा बादशाहा किकूच्या पत्नीच्या सौंदर्याबद्दलही चर्चा होत राहते.किकू शारदाने वर्ष 2002 मध्ये प्रियंका शारदाशी लग्न केले होते. त्यांना आर्यन आणि शौर्य असे दोन मुले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.