आता काय करत आहेत Cid सीरिअल मधील हे प्रसिद्ध कलाकार,असा आहे त्यांचा खरा परिवार!!

टीव्हीचा सर्वात लोकप्रिय शो सीआयडीमधील एसीपी प्रद्युम्नची भूमिका साकारणारा शिवाजी साटम 71 वर्षांचा झााला आहे. त्याचा जन्म 21 एप्रिल 1950 रोजी महाराष्ट्रातील माहीम येथे झाला होता. एसीपी प्रद्युम्नची भूमिका साकार्या शिवाजीने बर्‍याच हिट चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

सीआईडीचा पहिला भाग 23 वर्षांपूर्वी 21 जानेवारी 1998 रोजी प्रसारित झाला जो 2018 पर्यंत चालला. तसेच सीआईडीचा शेवटचा भाग 27 ऑक्टोबर 2018 रोजी प्रसारित झाला होता. या कार्यक्रमाचे नाव का लिम्का बुक ऑफ रिकार्ड्स आणि गिनीज वर्ल्ड रिकार्ड्स या दोन्ही नावांमध्ये सामील केेले गेेले आहे.पण हा शो आता बंद झाला आहे.

इतके प्रसिद्ध झाल्यानंतरही अजूनही सीआयडी स्टार्सच्या वास्तविक कुटुंबाविषयी माहिती नसणारे बरेच लोक आहेत. शोमध्ये शिवाजी साटमने एसीपी प्रद्युम्नची भूमिका साकारून घरोघरी बरीच प्रसिद्धी मिळवली आहे. त्याचवेळी वरिष्ठ निरीक्षक दया आणि अभिजीत यांनाही बरेच पसंत केले आहे.

शोमध्ये वरिष्ठ इंस्पेक्टर दया चे नाव दयानंद शेट्टी आहे. दयानंदची पत्नी मैसूर येथील आहे, व तीचे नाव स्मिता आणि त्यांना मुलगी वीवा आहे. दया ने एसीपी प्रद्युम्न सारखेच चित्रपटात काम केले आहे.

शोमध्ये ज्येष्ठ निरीक्षक अभिजीतची भूमिका निभावणार्‍या आदित्य श्रीवास्तव ने सत्या’, ‘पांच’, आणि ‘गुलाल’ सारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आदित्यच्या पत्नीचे नाव मानसी श्रीवास्तव आहे. या दोघांना आरुषी आणि अद्विका या दोन मुली व एक मुलगा आहे.

इन्स्पेक्टरची ओळख फ्रेडरिक्स उर्फ फ्रेडी अशी आहे. पण त्याचे खरे नाव दिनेश फडणीस असून तो एक उत्तम विनोदकार आणि लेखक आहे. त्याने सरफरोश आणि मेळा यासारख्या चित्रपटातही काम केले आहे.

या कार्यक्रमात शिवाजी साटम ने एसीपी प्रद्युम्नची भूमिका साकारली. बँकेत रोखपाल म्हणून काम करणार्‍या शिवाजीच्या पत्नीचे नाव अरुणा आहे. त्यांना एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे. शिवाजीने जवळजवळ 40 बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

शोमध्ये इंस्पेक्टर सचिनची भूमिका साकारणाऱ्या रूषिकेश पांडेला पत्नी आणि एक मुलगा आहे.या शोमध्ये जान्हवी छेडाने इंस्पेक्टर श्रेयाची भूमिका साकारली होती. तिच्या नवऱ्याचे नाव निशांत गोपाळिया आहे.

सीआयडीमध्ये पूर्वीची भूमिका साकारणार्‍या अंशा सईदने 2015 मध्ये या शोमध्ये एन्ट्री केली होती. अंशाचे खूप मोठे कुटुंब आहे.सीआयडीमध्ये डॉ. तारिकाची भूमिका करणारी श्रद्धा मसले हमादाबादची रहिवासी आहे. श्रद्धाने 2012 मध्ये लखनऊचे बिझनेसमन दीपक तोमरशी लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.