अजूनही विवाहित अमिताभ बच्चन यांच्यावर प्रचंड प्रेम करते रेखा, लाईव्ह शो मध्ये केला खुलासा!!

जेएनएन सदाहरित अभिनेत्री रेखा इंडियन आयडल 12 कार्यक्रमात विशेष पाहुणे म्हणून उपस्थित होणार आहे, आता नुकत्याच झालेल्या प्रॉममध्ये शो होस्ट असलेला जय भानुशाली न्यायाधीश रेखाला विचारतो की तु कधी विवाहित पुरुषाच्या प्रेमात असलेल्या स्त्रीला पाहिलं आहेस का. त्यावर रेखाने आश्चर्यचकित उत्तर दिले, ‘मला विचारा, ना!’

यानंतर, प्रत्येकजण हसतो आणि टाळ्या वाजवतो, यापूर्वी जय भानुशाली असे म्हणताना दिसला की, ‘रेखा जी, नेहू, तुम्ही एखाद्या स्त्रीला एखाद्या माणसासाठी इतक वेड लावणारी महिला पाहिली आहे, आणि ते सुद्धा देखील विवाहित पुरुषासाठी.’ यावर रेखाने हा प्रतिसाद दिला. नेहा कक्कड़ आणि विशाल दादलानी यांचे हसणे पाहण्यासारखे आहे.

यावर ती आनंदाने प्रतिक्रिया देते आणि म्हणते, ‘काय प्रकरण आहे! तसेच तिचा याअगोदर ‘मुकद्दार का सिकंदर’ चित्रपटाच्या गाण्यावर नाचताना पाहू शकता.तसेच हे गाणे सुपरस्टार अमिताभ बच्चन च्या चित्रपटाचे आहे. हे उल्लेखनीय आहे की अमिताभ बच्चन आणि रेखा यांचे प्रेम प्रकरण आजही खूप चर्चेत असते. आजही ते चर्चेत आहे, आणि हे माध्यमातही प्रसिध्दी मिळवत आहे. रेखाने बहुधा या गोष्टीकडेचं लक्ष वेधले आहे, असा प्रत्येकाचा विचार आहे.

रेखा भारतीय चित्रपटसृष्टीतील एक लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. ती आजही खूप प्रसिद्ध आहे. तिने बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिच्या चित्रपटांना खूप पसंती मिळाली होती. रेखा आणि अमिताभ यांच्या जोडीलाही खूप पसंती मिळाली होती.

पण, आता या दोघांनाही क्वचितच एकत्र पाहिले जाते.पण या दोघांनीही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले होते. दोघेही सुपरहिट असायचे. रेखाचे आयुष्य कोड्या सारखे आहे.त्यामुळे ती अजून चर्चेत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.