कोरोनाचा प्रभाव वाढतच देश सोडून विदेशी पळून निघाले हे बॉलिवूड सेलिब्रिटी, रणबीर आलिया ही झाले स्पॉट!!

देशभरात दररोज कोरोनाग्रस्त लोकांची संख्या वाढत आहे. दररोज बरेच लोक या विषाणूच्या बळी पडत आहेत, तथापि, सरकार लोकांच्या सोयीसाठी पूर्ण व्यवस्था करीत आहे. आणि आता 18 वर्षांपेक्षा जास्त वयाचे देखील 1 मे पासून कोरोना लस घेऊ शकतील.

त्याचबरोबर महाराष्ट्रात वाढत्या कोरोना प्रकरणाच्या पार्श्वभूमीवर मुख्यमंत्र्यांनी 30 एप्रिलपर्यंत लॉकडाऊन जाहीर केले आहे. अशा परिस्थितीत टीव्ही शो किँवा चित्रपटांचे शूटिंग होत नाही. त्याचबरोबर आता बहुतेक सेलेब्रिटी देश सोडून परदेशात रवाना होत आहेत. अलीकडे रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट न्यूयॉर्कला रवाना झाले आहेत, आता शाहरुख खानची पत्नी गौरी खान आणि तिचा मुलगा आर्यन देखील न्यूयॉर्कला रवाना झाले आहेत.

काल रात्री दोघांनाही विमानतळावर स्पॉट केले गेले आहे. त्याच वेळी अनन्या पांडेसुद्धा आई भावना पांडे बरोबर आली होती. त्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, ते पाहून लोक त्यांना ट्रोल करत आहेत.

विमानतळावर सेल्बस ला पाहून एकाने लिहिले आहे की – ही सेलिब्रेटी फक्त नावाने इंडियन आहेत, जेव्हा जेव्हा देशावर संकट येते, तेव्हा हे देशातून पळून जातात. त्याच वेळी दुसर्‍याने लिहिले की- होय, जर भारताची परिस्थिती बिकट झाली तर सर्व परदेशात पळून जा, पैसे इथे मिळवा पण इथल्या लोकांना गरज भासल्यास बाहेर पळून जा. बरेच लोक प्रश्न विचारत आहेत की लॉकडाउन केवळ सामान्य लोकांसाठी आहे, हे लोक तर जगभर फिरत आहेत.

गौरी-आर्यन विमानतळावर पूर्ण सुरक्षेसह दिसले. आई आणि मुलगा दोघांनीही मास्क घातलेले होते. आर्यन खान जीन्स जॅकेट आणि फेस मास्क परिधान केलेला दिसला.काल रात्री अनन्या पांडे आणि भावना पांडे न्यूयॉर्कला रवाना झाल्या. दोघांनीही सुरक्षितता लक्षात घेऊन मास्क घातले होते. भावना पांडे एअर होस्टेसशी बोलताना दिसली.तिने काळया रंगाचे कपडे घातले होते.

वरुण शर्मालाही विमानतळावर स्पॉट केले गेले. त्याने काळ्या रंगाचा टी-शर्ट, जीन्स आणि कॅप घातली होती.काल रात्री वरुण धवनही पत्नी नताशा दलालबरोबर विमानतळावर दिसला.श्रेयश तळपदे हा सुद्धा पत्नी आणि मुलांसमवेत विमानतळावर हजर झाला. प्रत्येकाने सुरक्षितता लक्षात घेऊन मास्क घातले होते. पांढरा कुर्ता आणि मास्क घातलेली एकता कपूर विमानतळावर स्पॉट झाली.सनी लिओनीचा पती डॅनियल वेबर व तिन्ही मुलांसमवेत विमानतळावर दिसली. प्रत्येकाने सुरक्षितता लक्षात घेऊन मास्क घातले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.