वयाची 40 सी पार करूनही अविवाहित आहेत या अभिनेत्री,ही अभिनेत्री तर आहे….

लोकप्रिय घर घर की कहानी मधील पार्वतीच्या भूमिकेत प्रसिद्धी मिळालेली अभिनेत्री साक्षी तंवर 48 वर्षांची झाली आहे. १२ जानेवारी, रोजी राजस्थानच्या अलवर येथे जन्मलेेली साक्षी काही वर्षांपूर्वी ‘बडे अछे लगते हैं’ या टीव्हीवरील मालिकेमध्ये देखील दिसली होती.

या मालिकेत तीची व राम कपूरबरोबरची जोडी प्रेक्षकांना चांगलीच आवडली आहे. टीव्ही व्यतिरिक्त साक्षीने बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. सनी देओलसोबत ‘मोहल्ला अस्सी’ चित्रपटात ती पत्नीच्या भूमिकेत दिसली आहे.

48 स्प्रिंग ओलांडणार्‍या साक्षी तंवरने अद्याप लग्न केले नाही. तथापि, 2015 मध्ये अशा बातम्या आल्या होत्या की तीने छुप्या पद्धतीने एका व्यावसायिकाशी लग्न केले आहे. नंतर, साक्षीने म्हटले की – या बातमीत अजिबात सत्य नाही. अद्याप मला असं कोणीच भेटल नाही की मी त्याच्याशी लग्न करू शकेन.

तसेच साक्षी तंवरने लग्नाविनाच मुलगी दित्याला दत्तक घेतले आहे.

अमीषा पटेल:
अमीषा पटेलने 2000 मध्ये ‘कहो ना प्यार है’ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री केली होती. यानंतर तिने गदर: एक प्रेम कथा’ आणि ‘रेस -2’ सारख्या काही यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केले. चित्रपट निर्माता विक्रम भट्ट याच्यासोबतच्या अफेअरच्या बातम्यांना माध्यमांतून चांगला प्रतिसाद मिळाला होता. अमीषा 43 वर्षांची झाली आहे. 2013 मध्ये ती बिझिनेस पार्टनर कुणाल गोमरला डेट करत असल्याची बातमी आली होती.

तब्बूः
तबस्सुम हाश्मी उर्फ तब्बू ही इंडस्ट्रीची एक अशीच अभिनेत्री आहे, एकेकाळी नागार्जुनबरोबर तिच्या अफेअरविषयी चर्चेत आलेली तब्बू आता 48 वर्षांची झाली आहे, पण त्यांच्या लग्नाची बातमी अद्याप आलेली नाही. काही दिवसांपूर्वी एका मुलाखतीत तिने सांगितले होते की जेव्हा तिला मिस्टर परफेक्ट मिळेल तेव्हा ती लग्न करेल, पण ती केवळ समाजातील परंपरेचे पालन करण्यासाठी हे सगळ करणार नाही.

तनिषा मुखर्जी:
काजोलची धाकटी बहीण तनिषा मुखर्जी 43 वर्षांची झाली आहे. तनिषाने 2003 मध्ये ‘श्श’ या चित्रपटाद्वारे करिअरची सुरूवात केली होती. त्यानंतर तिने नील एन निक्की, सरकार, टँगो चार्ली आणि सरकार राज यासारख्या चित्रपटांमध्ये भूमिका केल्या. बिग बॉस स्पर्धक अरमान कोहलीशी तनिशाचे नाव संबंधित होते. तथापि, तनिशाने अद्याप लग्न केलेले नाही.

शमिता शेट्टी:
शिल्पा शेट्टीची धाकटी बहीण शमिता शेट्टी ने करिअरची सुरूवात ‘मोहब्बतें’ चित्रपटाद्वारे केली होती. 2 फेब्रुवारी 1979 रोजी जन्मलेली शमिता 42 वर्षांची झाली आहे, पण ती अजूनही हात पिवळे करण्यासाठीं वाट पाहत आहे. शमिताने जहरा, कॅश आणि बेवफासारख्या काही चित्रपटांत काम केले आहे.

नगमा:
बागी: अ रिबेल फॉर लव’ या चित्रपटाद्वारे 90 च्या दशकात बॉलीवूडमध्ये एन्ट्री करणारी नंदिता मोरारजी उर्फ नगमा 47 वर्षांची झाली आहे. बॉलिवूडबरोबरच तमिळ, तेलगू आणि भोजपुरी सिनेमातही आपला ठसा उमटविणार्‍या नगमाने अद्याप लग्न केले नाही. माजी क्रिकेटपटू सौरव गांगुलीबरोबरची तीची प्रेमकथा एकेकाळी माध्यमांमध्ये प्रसिद्ध होती. याशिवाय तिचे नाव भोजपुरी अभिनेता रवी किशन याच्याशीही जोडले गेलेले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.