कोणत्याही अभिनेत्री पेक्षा कमी नाही धर्मेंद्र ची सून, पहा फोटोस!!

बॉबी देओल 52 वर्षांचा झाला आहे. त्याचा जन्म 27 जानेवारी 1969 रोजी मुंबई येथे झाला होता. बर्‍याच दिवसांपासून चित्रपटांपासून दूर गेल्यानंतर सलमान खानच्या ‘रेस 3’ चित्रपटात त्याला मोठा ब्रेक मिळाला होता. तसे, फारच थोड्या लोकांना माहित आहे की बॉबीच्या आयुष्यात असा एक काळ होता जेव्हा त्याच्याकडे कोणताही चित्रपट नव्हता.

अशा वेळी तो इतका निराश झाला होता की त्याने दारू पिण्यास सुरुवात केली होती. ती कोणाचीही पर्वा करत नसे. तथापि, अशा कठीण काळात त्याची पत्नी तान्या देओल त्याच्याबरोबर ठाम उभी राहिली आणि तिने त्याला पूर्ण सपोर्ट केला. तान्या आणि बॉबीचे 1996 मध्ये लग्न झाले होते. धर्मेंद्रची लहान सून तान्या खूपच सुंदर आहे, आणि ती एका मोठ्या व्यावसायिक कुटुंबातील आहे.

एका मुलाखतीत बॉबीने आपल्या पत्नीच बद्दल सांगितले होती की, मी चार वर्षे काम करत नव्हतो, काहीही ठीक होत नव्हते, माझी पत्नी मला सांगत राहायची की, तुला स्वतःकडे पाहावे लागेल, स्वत: कडे पहा, कसा दिसतोस. तथापि, माझ्या पत्नीचा माझ्यावर खूप विश्वास आहे.

बॉबीच्या आयुष्यात एक वेळ अशी होती जेव्हा त्याला ओळखणे देखील कठीण होते. बॉबीने संघर्षाच्या दिवसांत मद्यपान करण्यास सुरवात केली होती आणि दाढीही वाढवली होती. तसेच त्याच्याकडे कोणताही चित्रपट नव्हता.

इतकेच नाही तर बॉबी दिल्लीच्या नाईटक्लबमध्ये डीजेही बनला होता. अशा कठीण काळात त्याची पत्नी तान्याने त्याला फाइनेंशियली मदत केली होती.बॉबीची पत्नी तान्या व्यवसाईक कुटुंबातील आहे. तान्याचा स्वत: चा फर्निचर आणि घरगुती सजावटीचा व्यवसाय आहे, ज्याचे नाव द गुड अर्थ आहे. बॉलिवूडचे अनेक स्टार आणि व्यावसायिक तिचे ग्राहक आहेत.

तान्याने 2005 मध्ये आलेल्या ‘जूर्म’ व 2007 मध्ये ‘नन्हे जैसलमेर’ या चित्रपटासाठी वेशभूषा डिझाईनमध्येही काम केले आहे. यासह ट्विंकल खन्नाच्या ‘व्हाइट विंडो’ स्टोअरमध्ये तान्याचे डिझाइन केलेले फर्निचर आणि इंटिरियर डेकोर अ‍ॅक्सेसरीज लावलेले आहेत .

एक दिवस बॉबी मुंबईच्या इटालियन रेस्टॉरंटमध्ये बसला होता, तेव्हा एक मुलगी त्याच्या समोरून गेली. तीला पाहून बॉबीचे हृदय तीच्यावर आहे. ती मुलगी कोण आहे हे त्याने शोधून काढले? लकी बॉबीला तिचा पत्ताही भेटला. तर ही मुलगी तान्याशिवाय इतर कोणी नव्हती. मग दोघे भेटू लागले आणि प्रकरण लग्नापर्यंत पोहचले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.