मलायका अरोरा पेक्षाही जास्त हॉ’ट दिसते तिची बहीण, बो’ल्ड कपड्यांमध्ये फोटोस झाले वायरल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोराच्या स्टाईल स्टेटमेंटशी जुळण्याची प्रत्येकाची क्षमता नाही, यात शंका नाही. मलायकाला केवळ बोल्ड आउटफिट्सच आवडतात, परंतु ती भारतीय स्टाईलच्या कपड्यांमध्येही छान दिसते. पण जेव्हा अभिनेत्रीची बहीण अमृता अरोराची चर्चा असतेे, तेव्हा ती ग्लॅम लूक मद्ये खूप सुंदर दिसते.

भलेही अमृताची बॉलिवूड कारकीर्द फारशी चांगली झाली नसेल, पण तिच्या ड्रेसिंग से’न्सने सर्वांना तिने तिचे चाहते बनवले आहेत. तीची बहिणी मलायकाप्रमाणेच, अमृता रिस्क-टेकर आहे, तीची केवळ अमेज़िंग शैलीच नाही तर तिच्या कपड्यांमध्ये ग्लॅमर आणि एलिगेंसचा परफेक्ट बैलेंस देखील ऑउटफिट्समद्ये पाहायला मिळतो.

करीना कपूर खानची कजण अरमान जैन आणि अनिशा मल्होत्रा यांच्या लग्नाची तुम्हाला सर्वांना आठवण असेल, जिथे एकापेक्षा जास्त बॉलिवूड अभिनेत्रीनी, आपल्या स्टाईल मध्ये हजेरी लावली होती. या पार्टीत बेबोची सर्वात चांगली मैत्रिण म्हणजे अमृता अरोरासुद्धा तिच्या पती बरोबर आली होती.

एकीकडे मलायका हॉ’ट रेड साडीत सर्वांना वेड लावत होती तर दुसरीकडे अभिनेत्रीच्या बहिणीची फॅशन पाहण्यासारखी होती. अमृताने स्वत: साठी भारतीय प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्राची डिझाइन केलेली सि’क्वन्स साडी निवडली होती, ज्यामध्ये ती सुंदर दिसत होती. मलायका अरोराच्या बहिणीने तिचा छोटा ड्रेस परिधान केल्यामुळे तिचे ”से’क्सी’ ले’ग्स, दिसत होते, तर एक म्हणाला की – ‘आपल्या ड्रे’स ला काय म्हणतात.

अमृता अरोराने डिझाइनरच्या लेटेस्ट कलेक्शन मधून हैं’डमेड डिज़ाइन ह’स्तनिर्मित मो’नोक्रो’मॅटिक कॉ’न्ट्रास्टिंग सी’क्वे’न्स साडी निवडली होती, तसेच तिने ती कटआऊट स्लीव्हसह ब्लाउजसह परिधान केली होती. साडी बबलगम पिंक सारख्या नाट्यमय रंगातची होती, जी पारंपारिक वांशिक पोशाखांसह एक आधुनिक लुक तयार करत होती.साडी तयार करण्यासाठी पूर्णपणे शिफॉन फॅब्रिक वापरल गेलं आहे, साडीचा पॅटर्न चमकदार लुकमध्ये होता, ज्यामुळे ड्युअल-टोन्ड थ्री-पीस पोशाख रात्रीच्या कार्यक्रमासाठी योग्य होता.

तिच्या साडीसह अमृताने कटआऊट स्लीव्हमध्ये असण्याबरोबरच गोल नेकलाइनमध्ये असलेला कलर-कॉन्ट्रास्ट गोल्डन ब्ला’उज घातला होता. ब्ला’उजवर मिररचे काम कोरले गेले होते, जो साडीशी परिपूर्ण पद्धतीने मॅच होत होता. तिने आपली स्टाईल अगदी सिंपल ठेवली होती. हे असे आहे कारण आपण बिंगी-शिमरी किंवा स्पार्कली आ’उटफिट्समध्ये अधिक फ्रिल्स जोडल्यास ते आपली शै’ली खराब करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.