हेमा मालिनीने सावत्र मुलांबरोबरच्या संबंधांविषयी मोठा खुलासा,म्हणाली-“माझ्या घरी येऊन….

हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्र यांच्या जीवनाशी संबंधित बरेच रंजक किस्से आहेत. दोघांनाही इंडस्ट्रीमध्ये एक आयडल कपल मानले जाते. 40 वर्षांच्या विवाहित जीवनात या जोडप्यामध्ये कधी भांडण आणि भांडणाची चर्चा कधीच झालेली नाही. तसेच आणखी एक गोष्ट आहे की जेव्हा दोघांमध्ये अफेयर सुरू झालेे तेव्हा माध्यमांमध्ये वेगवेगळ्या प्रकारच्या गोष्टी लिहिल्या गेल्या. याचे कारण म्हणजे धर्मेंद्र आधीच विवाहित होता आणि चार मुलांंचा पिता होता.

असेे असूनही, तो हेमाच्या सौंदर्यावर वेडा झाला होता. त्याला पत्नीला घ’टस्फो’ट देऊन हेमाशी लग्न करायचे होते पण तसे होऊ शकले नाही आणि मग दोघांनीही आपला धर्म बदलून लग्न केले. धर्मेंद्र व हेमाच्या लग्नामुळे सणी आणि बॉबी देओल ला चांगलाच धक्का बसला होता. सनी-बॉबीला हेमा अजिबात आवडत नव्हहती. काही वर्षांपूर्वी हेमामालिनीने बियॉन्ड द ड्रीम गर्ल या बायॉग्रफी लॉन्च इवेंट मध्ये आपल्या सावत्र-मुलांबरोबरच्या संबंधांबद्दल उघडपणे बोलली होती.

हेमा मालिनीने आपल्या बायॉग्रफी लॉन्च इवेंट दरम्यान एका मुलाखतीत सांगितले होते की – आमचे नाते कसे आहे हे प्रत्येकाला जाणून घेण्याची इच्छा आहे, तर मग ते खूप गोड आणि सौहार्दपूर्ण आहे. जेव्हा जेव्हा गरज असेल तेव्हा सनी देओल धरमजीबरोबर नेहमीच माझ्याजवळ असतो.

हेमा ने सांगितले होते की- जेव्हा माझा अ’पघा’त झाला तेव्हा सनी देओल ही मला घरी येऊन भेटणारी पहिली व्यक्ती होती. डॉक्टर माझ्यावर व्यवस्थित उपचार करत आहेत का, हे पाहण्यासाठी तो आला होता. माझ्या चेहर्‍यावरील टाके योग्यरित्या काढले आहेत की नाही. आणि हे सर्व पाहून मला खूप आनंद झाला, मग आपणास यावरून समजले असेल की आमचे संबंध कसेे आहेेेेेत.

या पुस्तकात हेमाची मुलगी ईशा देओलशी संबंधित एक आहे, ज्यात ती तिचा सावत्र भाऊ सनी आणि बॉबीसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दलही बोलली आहे. असं म्हणतात की ईशा देओलचे तिच्या सावत्र भावांसोबतचे नाते चांगले नाही, त्यांना एकमेकांना पाहायला सुद्धा आवडत नाही..

ईशाने तिच्या आईच्या पुस्तकात भावांशी असलेल्या तिच्या नात्याबद्दल सांगितले ज्यामुळे लोकांचे गैरसमज दूर होतील. ती म्हणाली की हे दोन भाऊ त्यांच्या जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग आहेत. ईशाने उघड केले की तिचे सनी आणि बॉबी भैयासोबतचे संबंध लहानपणापासूनच चांगले आहेत. मी दरवर्षी रक्षाबंधनला राखी बांधते. ती म्हणते की, आपलं नातं कसं आहे हे जगाला सांगण्याची किंवा दाखविण्याची गरज नाही.

ईशा म्हणाली- मला माहित आहे की लोक आमच्या नात्याबद्दल वेगवेगळ्या प्रकारे बोलतात. कारण त्यांनी आम्हाला कधीही एकत्र पाहिले नाही. आम्हाला आमचे नाते लोकांसमोर मांडायचे नाही. यामागचे एक कारण असे आहे की त्या घराचे काही सदस्य असे आहेत की ज्यांना ते दर्शवायला आवडत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.