काय? मलायकला आणि 12 वर्षांनी लहान असणाऱ्या अर्जुनने गुपचूप अटपला आपला साखरपुडा?फोटोस वायरल…

47 वर्षांची मलायका अरोर 12 वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमुळे चर्चेत आहे. आता हे दोघेही एकमेकांसोबत उघडपणे वेळ घालवताना दिसत आहेत. अलीकडे मलायकाने तिच्या इंस्टाग्रामवर डायमंड रिंग परिधान केलेले स्वत: चे दोन फोटो शेअर केले आहेत. हे फोटो पाहून चाहते तिला विचारत आहेत की, अर्जुन कपूर बरोबर सगाई केली आहे का.

इतकेच नाही तर काहींनी या जोडप्याचे अभिनंदनही सुरू केले आहे. मलायकाने शेअर केलेल्या फोटोत ती खूपच सुंदर दिसत आहे आणि लज्जास्पद हसत आहे. तिने पांधर्या नेल पेंट लावला आहे आणि तीचा हातही छान दिसत आहे. या फोटोमध्ये मलायका ने लाईट पीच रंगाच्या नेट ड्रेससह शानदार दिसत आहे. हा ड्रेस तिचा लूक आणखी रॉयल बनवित आहे.

मलायकाने तो फोटो शेअर केला आणि लिहिले की, ही रिंग किती निर्विकार आहे, मला ती खूप आवडते आणि येथूनच माझा आनंद सुरू होतो. आपण आपल्या प्रेमासाठी रिंग खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर त्यांचा संग्रह विलक्षण आहे. आपण आपल्या रिंगला कस्टमाइज देखील करू शकता. रिंगबद्दल अधिक तपशीलांसाठी स्वाइप करा. प्रत्यक्षात मलायकाची ही पोस्ट आहे, ज्याद्वारे तिने एक ज्वेलरी ब्रँड ची ॲड केली आहे.

मात्र काही तासातच या फोटोवर लाखो लाईक्स आणि शेअर आले आहेत, तसेच चाहत्यांनी मलायकाच्या इंगेजमेंटबाबत प्रश्न विचारले आहेत. तर अनेकांनी हृदयाचे इमोज सामायिक करून टिप्पणी दिली आहे.

मलायकाने 1998 मध्ये अरबाज खानशी लग्न केले होते. दोघांची पहिल्यांदाच एका जाहिरातीच्या शूटिंग दरम्यान भेट झाली. मग दोघेही जवळ आले आणि प्रेमात पडले. मलायकाने अरबाजला लग्नासाठी प्रपोज केले आणि त्यानंतर दोघांनी दोन रीतीरिवाजात लग्न केले. त्यानंतर लग्नाच्या 19 वर्षानंतर दोघांनी 2017 मध्ये घटस्फोट घेतला. घटस्फो’टानंतर मलायकाला मुलगा अरहान खानची कस्टडी मिळाली. मलायका आपल्या मुलासह राहते.

मीडिया रिपोर्टनुसार जेव्हा मलायका आणि अरबाज यांच्या नात्यात दुरावा आल्याची बातमी येऊ आली तेव्हा बी-टाऊनमध्ये अशी चर्चा होती की अर्जुन-मलाइका एकमेकांना डेट करत आहेत. अरबाज आणि मलायकाच्या विभक्त होण्याचे कारण अर्जुन असल्याचेही म्हटले होते. यापूर्वी अर्जुन सलमान खानची धाकटी बहीण अर्पिता खानसोबत रिलेशनशिपमध्ये होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.