एकेकाळी या प्रसिद्ध अभिनेत्री बरोबर रिलेशनशिप मध्ये होते नाना पाटेकर,परंतू झाला….

बॉलिवूड लिजेंड स्टार नाना पाटेकर आणि नेपाळी ब्युटी मनीषा कोईराला यांच्या अफेयर च्या कथा इंडस्ट्रीमध्ये खूप एकल्या जायच्या. बातमीनुसार, नाना आणि मनीषाचे अफेअर 1996 सालच्या ‘अग्नी साक्षी’ या चित्रपटात सुरू झाले होते.

असं म्हणतात की यावर्षी रिलीज झालेल्या ‘खामोशी’ चित्रपटानंतर त्याच्या अफेअरच्या कहाण्या उघडकीस आल्या. दोघांनी ‘खामोशी: द म्युझिकल’ मध्ये वडील-मुलीची भूमिका केली होती पण या चित्रपटाच्या सेटवर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात होते.

मीडिया रिपोर्टनुसार मनीषाच्या शेजार्‍यांनी सकाळी नानाला मनीषाच्या घरी जाताना अनेक वेळा पाहिले होते. तथापि, नाना पाटेकर मनिषा कोईराला चा पोशाख, लोकांना भेटण्यासाठी आणि रोमँटिक दृश्यांवर नजर ठेवण्यासाठी नाना खूप उत्सुक झाला होता. असे म्हणतात की यामुळे त्यांच्या नात्यात दुरावा आला होता.

यानंतर, अशी एक घटना घडली ज्याने नाना आणि मनीषाला कायमचे वेगळे केले. बातमीनुसार नाना पाटेकर मनीषाशी संबंध असूनही आणखी एका अभिनेत्रीला डेट करत होते. ही अभिनेत्री दुसरी कोणी नव्हती तर 90 च्या दशकाची हिट अभिनेत्री आयशा जुल्का होती.

मीडिया रिपोर्टनुसार, एकदा मनीषाने नाना आणि आयशाला अभिनेत्याच्या घरी पाहिले होते, यामुळे ती चिडली होती. या प्रकरणाबद्दल त्यांची तीव्र चर्चा झाली आणि त्यानंतर दोघांनीही कायमचे एकमेकांपासून दूर व्हायचे ठरवले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.