पहील्या पत्नीची फसवणूक करून हेमा मालिनीशी लग्न केल्यानंतर ही या अभिनेत्री वर प्रेम करून बसला होता धर्मेंद्र!!!

बॉलिवूड इंडस्ट्रीत अशी अनेक जोडपे आहेत जी अनेक वर्षांपासून एकमेकांशी चांगले बॉन्ड सामायिक करत आहेत. या जोडप्यांविषयी बर्‍याच अफवा देखील निर्माण केल्या गेल्या, तरीही त्यांचे संबंध घट्ट बांधलेले आहेत. त्यापैकी धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनीची जोडी आहे. त्यांच्या अफेअरची बातमी एकदा बी-टाऊनच्या प्रसिद्धी मध्ये होती. कारण हे होते की धर्मेंद्र विवाहित होता आणि 4 मुलांंचा पिता होता, असे असूनही त्याचे हृदय हेमा मालिनीवर आले होते.

इतकेच नाही तर त्याला आपली पत्नी व मुले सोडून हेमाशी लग्न करायचे होते पण असे होऊ शकले नाही. जेव्हा पत्नी प्रकाश कौरने घ’टस्फो’ट घेण्यास नकार दिला तेव्हा त्याने धर्म बदलून टाकला, आणि हेमाशी लग्न केले होते, ज्यची या उद्योगात मोठ्या प्रमाणात चर्चा होती. वृत्तानुसार, लग्नानंतर त्याने पुन्हा हेेमा मालिनीशी लग्न केले आणि त्यानंतर लोकप्रिय अभिनेत्री अनिता राज च्या प्रेमात पडला.

धर्मेंद्रचे नाव बॉलिवूडमधील अनेक अभिनेत्रींशी जोडले गेले आहे. त्याचे आशिकाना मिजाजची पात्रंही मीडियाच्या चर्चेत राहिली आहेत. तो विवहीत असताना ही, तो हेमा मालिनीच्या जवळ आला आणि त्यांनी लग्न केले.

मात्र, त्यानंतरही ही प्रक्रिया थांबली नाही आणि धर्मेंद्र 80 च्या दशकाची अभिनेत्री अनिता राजच्या प्रेमात पडला. पण धर्मेंद्र आणि अनिता राज यांचे प्रेम कुठल्याही टोकाला पोहोचले नाही, परंतु या कथेेची बरीच चर्चा झाली होती.धर्मेंद्र आणि अनिता यांनी एकत्रित बर्‍याच चित्रपटात काम केले आणि शूटिंगदरम्यान या दोघांमधील जवळीक वाढली. अनीता राज 80 च्या दशकात बरीच लोकप्रिय होती आणि तिला धर्मेंद्र देखील आवडू लागला होता.

या वृत्तानुसार, धर्मेंद्र अनिता राज ला त्याच्या चित्रपटात कास्ट करण्यासाठी दिग्दर्शकांची शिफारस देखील करत असे. अनिता राज आणि धर्मेंद्र यांच्या वयातही बराच फरक होता. धर्मेंद्रपेक्षा अनिता 27 वर्षांनी लहान आहे.

शूटिंगदरम्यान या दोघांच्या अफेअरच्या बातम्या समोर येऊ लागल्या आणि लवकरच ते माध्यमांसमोर आले. हेमा मालिनी जेव्हा ही बाब समजली तेव्हा ती चक्रावून गेली. त्यानंतर तिने धर्मेंद्रला अनिता राजपासून दूर राहण्याची सूचना केली. या नात्यामुळे अनिता राजलाही बर्‍याच वादाचा सामना करावा लागला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.