कोणत्याही अभिनेत्री पेक्षा कमी नाही टायगर श्रॉफ ची बहीण, दिसते अगदी हॉ’ट व बो’ल्ड!!

जॅकी श्रॉफची मुलगी आणि टायगर श्रॉफची बहीण कृष्णा श्रॉफ कदाचित चित्रपटांमध्ये जरी सक्रीय नसेल, पण लाईमलाइटमध्ये सक्रीय कसे राहायचे हे तिला ठाऊक आहे. कृष्णा सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहते आणि बर्‍याचदा तिचे हॉ:ट आणि बो’ल्ड फोटो शेअर करते. कृष्णा आपल्या चाहत्यांना खूश करण्याची एकही संधी सोडत नाही.

कधीकधी ती आपल्या प्रियकराबरोबर ब्रेकअपच्या बातम्यांमुळे चर्चेत राहते तर कधी ती तिच्या बिकीनी फोटोंद्वारे चाहत्यांची मने जिंकते. ती सध्या मालदीवमध्ये सुट्टी साजरी करत आहे. ती येथे एकटीच मालदीवच्या सुंदर मैदानाचा आनंद लुटत आहे. तिने तिच्या इन्स्टाग्रामवर काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यात ती कधी कधी समुद्राच्या किनाऱ्यावर, झाडाच्या सावलीत व गुलाबी रंगाची बिकिनी परिधान करताना दिसली आहे.

कृष्णाने तिच्या बिकीनी फोटोमध्ये ऐब्स फ्लॉन्ट केले आहे. टायगर श्रॉफची मैत्रीण दिशा पाटनीने कृष्णाच्या बिकिनी फोटोवर फायर इमोजी शेअर केले आहे. फोटोवर चाहत्यांच्या प्रचंड प्रतिक्रिया येत आहेत.मालदीवच्या समुद्राच्या किनाऱ्यावर झाडाच्या आधारावर उभी असलेली कृष्णा, आपल्या गुलाबी रंगांच्या बिकिनीमध्ये टो’न्ड बॉ’डीला फॉ’न्ट करताना दिसली.

हातात पेय घेऊन कृष्णा तलावाच्या काठावर एन्जॉय करताना दिसत आहे. यावेळी, तिचे केस खुले आहेत आणि ती अगदी निवांत मूडमध्ये दिसत आहे. आपला भाऊ टायगर श्रॉफ विपरीत कृष्णाने कॅमेर्‍यामागे राहणे हे करिअर निवडले आहे. कृष्णा ने ट्रांसजेंडर कम्युनिटीवर एक डॉक्युमेंट्री डायरेक्ट केला असून तिने स्वत: चित्रित केेला आहे.

जॅकीच्या मुलीचा अनेकदा बॉयफ्रेंडबरोबर ब्रेकअप होतो. नोव्हेंबर 2020 मध्ये कृष्णा श्रॉफने तिचा प्रियकर इबॉन हायम्ससोबत ब्रेकअप केला होता. त्यांनी सोषल मीडियाच्या माध्यमातून ही माहिती दिली होती. इबान ह्यम्सने सोशल मीडियावर आपली पोस्ट शेअर केली आणि आपल्या मनातले सांगितले होते. तो या वेळी म्हणाला की, अजूनही तो आपल्या एक्सवर प्रेम करतो.

इबॉनने इंस्टाग्रामवर एक कथा लिहून सामायिक केली आहे. त्याने लिहिले- लो प्रेम का करतात, हे मला समजत नाही, आणि जर संबंध न चालल्यास ते तुटतात आणि एकमेकांना द्वेष करायला लागतात. काहींंच्या बाबतीत असे घडले नाही ते आनंदी आहेत. हेम्सच्या मनात माझ्यासाठी प्रेम आहे किंवा काहीच नाही. त्याऐवजी तो नेहमी त्याच्या आयुष्यात चांगले कार्य करो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.