मलायका अरोराच्या या छायाचित्रांमुळे खळबळ उडाली, चाहते झाले घा’याळ

मलायका अरोरा बोल्ड पिक्चर्सः बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा कदाचित चित्रपटांपासून दूर आहे, पण सोशल मीडियावर तिच्या चित्रांमुळे ती चर्चेत आहे. विशेषत: अर्जुन कपूरसोबतच्या नात्यामुळे ती ‍बर्याचदा ट्रोल केले जाते.

या दोघांच्याही चित्रावर बर्‍याचदा चिडखोर टिप्पण्या दिल्या गेल्या आहेत. या दोघांवरही वयाच्या अंतरांबद्दल बर्‍याचदा टीका झाली होती. पण धाडशी मलाइकाला यामुळे काही फरक पडत नाही. तिचे मत आहे की वय कोणत्याही नात्यासाठी महत्त्वाचे नसते.

सलमानचा भाऊ अरबाज खानबरोबर घट’स्फो’टानंतर मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांच्यातील जवळिक वाढणारी बातमी सतत येत होती. पण 2019 च्या सुरुवातीला मलायकाने तीच नात कंफर्म केल. मलायका फिटनेस फ्रीकसुद्धा आहे. आपण तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर योग आणि जिम करत असलेली तिची अनेक छायाचित्रे पाहू शकता.

तसेच, मलायका सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते. सोशल मीडियावर ट्रॉल्सनी मलायकाला म्हातारी आणि महत्वाकांक्षी देखील म्हटले. मलायकाचे तिच्या इंस्टाग्रामवर 1 करोडहून अधिक फॉलोअर्स आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.