माझा मुलगा अजूनही माझ्या आणि पतीच्या मध्ये येऊन झोपतो!!

हेमा मालिनी धर्मेंद्र ची दुसरी पत्नी आहे. धर्मेंद्रच्या पहिल्या पत्नीचे नाव प्रकाश कौर आहे. बॉबी आणि सनी देओल हे पहिल्या पत्नीचे मुले आहेत. धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांना अहाना आणि एशा देओल या दोन मुली आहेत.

ईशा देओल एकदा सोनी टीव्हीच्या लोकप्रिय शो ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये हेमा मालिनीसोबत आली होती.शोमध्ये हेमा आणि ईशा यांनी त्यांच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक मजेदार किस्से सांगितले.

शोमधील आई-मुलीच्या जोडीनेही प्रेक्षकांच्या प्रश्नाचे उत्तर ऑडियंस दिले. काही प्रश्न अशा प्रकारे विचारले गेले की प्रत्येकजण हसले.शोमधील एका व्यक्तीने ईशा देओलला सांगितले की, मला 14 वर्षांचा मुलगा आहे. तो हट्ट करतो की मी झोपणार तर फक्त मम्मी पप्पाच्या मध्ये. त्या माणसाने ईशाला विचारले की या समस्येचा सामना कसा करावा.

हेमा मालिनी आणि ईशा देओल दोघीही या प्रश्नावर हसल्या. हेमा मालिनी म्हणाली की, आता ईशाची मुले लहान आहेत, त्यामुळे तिला तुमची समस्या व्यवस्थित समजणार नाही. ईशा देओल ने सांगितले की तिची मोठी मुलगी राध्या 4 वर्षांची आहे. तीही त्यांच्याबरोबर झोपते. ईशा म्हणाली की, छोटी पण मोठी झाली तर तीसुद्धा एकत्र झोपण्याचा आग्रह धरेल.

ईशाने प्रश्न विचारणार्‍याला सांगितले की तुम्ही अस्वस्थ होऊ नये. मुल अजूनही तुमच्याबरोबर झोपत आहे. उद्या तोही आपल्या आयुष्यात व्यस्त होईल, तर तुम्हाला या क्षणाची आठवण येईल. ईशा देओलने तिचे बालपणातील मित्र भरत तख्तानीशी लग्न केले आहे. भरत आणि ईशाला दोन लाडक्या मुली आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.