असले कपडे घालून बाहेर पडली ही अभिनेत्री, झाली भन्नाट ट्रोल!!

सध्या नोरा फतेही तिच्या स्टाईलकडे अधिक लक्ष देताना दिसत आहे. ती कामावर जाताना दिसली असो किंवा विमानतळावर, या बालाची फॅशन प्रत्येक वेळी प्रभावित करते. यामुळे असे दिसते की तीला थोडा वेळ जरी बाहेर पडायचे असले तरी, ती बराच विचार करून कपड्यांची निवड करते. यावेळीही असेच काहीशे फील केेलंं जेेेव्हा नोराला घरातील वस्तू घेऊन आल्यावर पाहिले गेले. तथापि, ही वेगळी बाब आहे की तिने परिधान केलेले कपडे, विशेष इंप्रेस करू शकले नाही.

सामान आणण्यासाठी नोरा पोहचली.- वास्तविक, नोराला मुंबईतील एका प्रसिद्ध स्टोअरमध्ये पाहिले गेले. येथे बऱ्याचदा सिलेबस स्वयंपाकघरशी संबंधित वस्तू आणण्यासाठी जाताना दिसतात. त्यातील एक आहे मिस फतेही. दिवसा तिला इथून बाहेर येताना पाहिलेे गेले तेथे हजर असलेल्या पापाराजीने आपल्या कॅमेर्‍यामध्ये तिचे छायाचित्रेे टिपण्यासाठी काहीच वेळ लावला नाही.

अँथलेझर शैलीत दिसली.- यावेळी नोराने आपली स्टाईल हलक्यात नाही घेतली, तसेच तिने डोक्यापासून ते पायापर्यंत अगदी स्टाइल मधे बाहेर पडली होती. तसेच तिच्या अटायर मद्ये मिक्स्ड वाइब्स शो केले होते. आजकाल तिने स्वत: साठी ट्रेंडिंग अ‍ॅथलेसर शैली निवडली होती आणि ओवरऑल लुक बैग आणि हील्सच्या मदतीने एकूणच लुकला ग्लॅम टच देण्याचा प्रयत्न केला होता.

टी-शर्ट आणि सायकल शॉर्ट्स- नोरा फतेहीने ब्लॅक कलरचा व्ही-नेलकाइन टी-शर्ट घातला होता. यासह तिनेे नॉर्मल ब्रा किंवा ब्रॅलेटऐवजी कॉन्ट्रास्टिंग कलरची लेस मेड ब्रॅलेट निवडली होती. आणि टी-शर्ट सोबत सायकल शॉर्ट्स घातली होती. ब्रालेट और ट्रांसपैरंट मटीरियल नोराच्या लूकवर एक टीजिंग प्रभाव जोडत होते.

हील्स आणि लक्झरी लेबल बॅग- अ‍ॅथलाइझरचे कपडे नॉराने स्नीकर्सऐवजी ट्रांसपैरंट स्टैप च्या हील्स बरोबर मैच केले होते. तिच्या लूकमध्ये ब्लिंग एलिमेंट जोडण्यासाठी तिने डायमंड स्टड इयररिंग्ज घातले होते. त्याच वेळी, तिने टी-शर्ट वर युवेस सेंट लॉरंट ची लक्झरी लेबलची एक मिनी स्लिंग बॅक कॅरी केली होती. ती लेदरपासून बनविली गेेली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.