रणधीर कपूरने चुकून करीना कपूरच्या दुसर्‍या मुलाचे फोटो शेअर करून लगेच केला डिलीट, झाला वायरल!!

करीना कपूर खान आणि सैफ अली खानचा मोठा मुलगा तैमूर अली खान इंडस्ट्रीच्या सर्वात आवडत्या स्टार किड्समध्ये आहे. तैमूरचे प्रत्येक नवीन चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल होते. त्याच वेळी, सैफ-करीनाने अद्याप आपल्या दुसर्‍या मुलाचा चेहरा दाखवला नाही.

सैफ-करीनाने आपल्या दुसर्‍या बाळाला लोकांच्या नजरेतून पूर्णपणे लपवून ठेवले आहे. सैफिनाचा मुलगा दीड महिन्याचा झाला आहे, तरीही त्याने छोट्या मुलाचे नावदेखील जाहीर केले नाही. पण असे दिसते की सैफ-करीनाला जे व्हायला नको होते, तेच करीनाचा पापा रणधीर कपूर बसला आहे.

रणधीर कपूरने चुकून तैमूरच्या धाकट्या भावाचे छायाचित्र आपल्या इन्स्टाग्राम हँडलवर शेअर केले होते. खरं तर, सोमवार 5 एप्रिल रोजी रणधीर कपूरने आपल्या इंस्टाग्रामवर हँडलवर दोन चित्रांचे कोलाज शेअर केले होते. पहिल्या चित्रात तैमूर आहेत, त्यानंतर दुसऱ्या चित्रात उपस्थित मुलाचे स्वरूप तैमूर शी मिलते जुुुळते आहे. रणधीर कपूर ने आपल्या पोस्टमध्ये कोणतेही कॅप्शन लिहिले नाही, परंतु हे चित्र समोर आल्याने हे तैमूरच्या धाकट्या भावाचे चित्र असल्याचे समजले जात आहे.

मात्र हे चित्र व्हायरल होताच रणधीर कपूरने आपली चूक सुधारली आणि लवकरच ते चित्र डिलीट केले, पण तोपर्यंत सोशल मीडियावर ते चित्र आगीसारखे पसरले होते. तैमूरच्या चित्रांप्रमाणेच हे चित्रही इंटरनेट कनेक्शन बनले आहे. करीनाच्या दुसर्‍या मुलाची झलक पाहून सर्वांनी आनंद व्यक्त केला.

एका आठवड्यापूर्वी रणधीर कपूरला पत्नी बबिता आणि मुलगी करिश्मा यांच्यासह करीना कपूरच्या घराबाहेर स्पॉट केले होते. विशेष म्हणजे, 21 फेब्रुवारीला सकाळी 9 वाजता करीना कपूरने आपल्या दुसर्‍या मुलाला जन्म दिला होता. असे आधीच सांगितले जात होते की विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांच्याप्रमाणेच सैफ-करीना देखील त्यांच्या दुसऱ्या बाळाला माध्यमांच्या नजरेपासून दूर ठेवनार आहेत. यामधे सैफ आणि करीना देखील खूप यशस्वी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.