अनुष्का शर्माने केले असे काही की विराट कोहलीच्या तोंडातून….

विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा आला दिवस चर्चेत असतात. मीडिया त्यांच्या आयुष्यातील प्रत्येक क्षणावर लक्ष ठेवून आहे, आणि चाहत्यांना त्यांच्या आयुष्याबद्दल प्रत्येक गोष्ट जाणून घेण्याची इच्छा आहे. आता पुन्हा एकदा अनुष्काने तिच्या इंस्टाग्रामवर अनुष्का-विराटचा एक नवीन व्हिडिओ शेअर केला आहे.

व्हिडिओ पाहिल्यानंतर असे दिसते आहे की तो फोटोशूट दरम्यान तयार करण्यात आला आहे. यात अनुष्का आणि विराटची केमिस्ट्री खूपच गोड दिसत असून दोघेही एकमेकांना बद्दल खुप आनंदी वाटत आहेत.

व्हिडिओमध्ये आपण पाहु शकता की अनुष्का दमदाटी दाखवत आहे, आणि विराटला दोन्ही हातांनी धरुन उचलण्याचा प्रयत्न करीत आहे एवढेच नाही तर ती या प्रयत्नातही यशस्वी झाली आहे. पण अनुष्काच्या या क्रियेत विराटच्या तोंडातून काहीतरी बाहेर आले आहे…. यावरून अनुष्का त्याचे पूर्ण वजन उचलेल हे विराटला ठाऊक नव्हते, हे यातून दिसून येते. या दोघांचा हा 20 सेकंदाचा व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे आणि लोक त्याला जोरदार पसंती देत आहेत.

मग, एकदा विराटला उठवण्याच्या आनंदात अनुष्काला वाटले की कदाचित तो विनोद करतोय, मग तो तिला म्हणतो की, रब्बीश. यानंतर विराटने तिला पुन्हा एकदा उठवण्यास सांगितले, होय, पुन्हा कर? अनुष्काला विराट चा विश्वास आला नाही, तेव्हा तिने विराटला परत विचारले? विराट म्हणाला हो! यानंतर अनुष्काने पुन्हा विराटला उचलण्याचा प्रयत्न केला पण तिने विराटला सांगितले की तोही मदत करत आहे, म्हणून त्याने स्वत: ला उचलू नये.

अनुष्काने सांगितले की विराटने स्वत: ला मदत करू नये, त्यामुळे अनुष्कानेही विराटला त्याच्या सामर्थ्याचे योग्य मूल्यांकन करण्याचे प्रॉमिस मागितले. त्यानंतर विराटने ओक्के केले. त्यानंतर अनुष्काने पुन्हा विराटला उचलले आणि पुन्हा त्याला सोडले. विराटला उचलल्यानंतर अनुष्काला इतका आनंद झाला की तिने सेटवर उपस्थित लोकांसमोर आपले बायसेप्स दाखवले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.