असल्या अश्लील हॉट सीनमुळे  खळबळ रित्या चर्चेत आली ही वेब सीरीज…

दूरदर्शन जगातील सुप्रसिद्ध दिग्दर्शक निर्माता एकता कपूरच्या शोची खूप चर्चा असते. आता एकताच्या प्रसिद्ध अ‍ॅ’ड’ल्ट सीरीज ‘गं’दी बात’ या मालिकेच्या 6 व्या सीझनचा ट्रेलर आज मालिकेच्या निर्मात्यांनी जाहीर केला आहे, म्हणूनच आज या लेखात आम्ही तुम्हाला या मालिकेच्या काही वैशिष्ट्यांविषयी सांगणार आहोत. एकताची ही मालिका ‘गं’दी बात’ मधील बो’ल्डने’स चांं हॉ’ट पैकेज आहे, ज्यामुळे आपल्याला या थंडीतही घाम फुटेल.

चला या नवीन सीझनमधील काही खास आणि बो’ल्ड सी’न पाहूया…’गं’दी बात’ सीरीज ने बो’ल्डनेस च्या सर्व हदि ओलांडल्या.
‘गं’दी बात’ मालिकेच्या निर्मात्यांनी मालिकेत बो’ल्ड सीन ने जोरदार भूमिका बजावली. ‘गंदी बात’ या लोकप्रिय सिरीज ने इंटरनेटवर तिच्या बो’ल्ड आणि हॉ’ट सीनमुळे बर्‍यापैकी लोकप्रियता मिळवली आहे.‘गं’दी बात’ चा सीझन 6 बर्‍याच हॉ’ट दृश्यानी परिपूर्ण आहे, जो की तुम्हाला अस्वस्थ करणार आहे. ‘गं’दी बात’ या मालिकेच्या प्रत्येक सीजनच्या प्रदर्शनाची चाहते उत्सुकतेने वाट पाहत आहेत. ही मालिका रिलीज होताच व्हायरल होऊ लागते. या मालिकेचे आतापर्यंतचे सर्व सीजन्स प्रेक्षकांना चांगलेच आवडत आहेत. या मालिकेच्या चालू सीजन्स चा बे’ड सीन पाहून आपण स्वत: ला स्क्रीनवरून नजर काढू शकणार नाही.सर्व सीजन्स येथे उपस्थित आहेत.अल्ट बालाजीवर ‘गंदी बात या मालिकेचे सर्व सीजन्स प्रदर्शित झाले आहेत आणि तेथे उपस्थित आहेत, तेथे आपण ते पाहू शकता. ‘गंदी बात’ सीजन्समध्ये लव मेकिंग सीन्स सर्वाधिक लोकप्रिय आहेत, ज्यांनी सोशल मीडियावर चांगलीच धमाल केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.