काय?? मलायकला सोडून अर्जुन दुसरीसोबतच अडकला विवाह बंधनात?,मंगळसूत्र हातात घेऊन केला फोटो पोस्ट!!

बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूर सध्या वजन कमी करण्यात गुंतला आहे. तो आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवर बरेच फोटो आणि व्हिडीओ शेअर करत राहतो, परंतु यादरम्यान त्याने असे एक चित्र शेअर केले आहे. ज्यामुळे आपण गोंधळून जाल की, अर्जुनच्या हातात मंगळसूत्र का आहे. हे जाणून तम्हाला आश्चर्य वाटेल कारण या मंगळसूत्राचा आणि मलायका अरोराचां काही संबंध नाही.

अर्जुन कपूरने नुकताच एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये त्याच्या हातात मंगळसूत्र आहे. आता हेे मंगळसूत्र त्यानी का पकडला हे चाहत्यांना समजले नाही. अर्जुन कपूरने हे चित्र त्याच्या ‘की अँड का’ ला आठवूून ही पोस्ट केले होते. मात्र, ही पोस्ट करताना अर्जुन कपूर ने करीना कपूर ला प्रश्न केला आहे.

वास्तविक, अर्जुन कपूर आणि करीनाचा हा चित्रपट ‘की अँड का’ रिलीज होऊन 5 वर्षे झाली आहेत. या चित्रपटात अर्जुन आणि करीनाची केमिस्ट्री आणि चित्रपटाची कहाणी लोकांना खुप आवडली होती. अर्जुन कपूर ने या पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, ‘की अँड का’ ची एक आठवण आहे! तसेच मी सेट आणि ऑनस्क्रीन ‘ची’ (करीना) ला देखील मिस करतो.

हा चित्रपट एक वैयक्तिक होता कारण मी माझ्या आईमुळेच हे निवडला होत्ता आणि बेबो आणि बाल्की सर यांच्याबरोबर काम करून तो आणखी वैयक्तिक झाला. मला वाटतं की आम्हाला ‘क्या काहती हो करीना कपूर खान’ या चित्रपटाचा सिक्वेल हवा आहे? ‘

अर्जुन कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना तो लवकरच ‘सरदार का ग्रांडसन’ या डिजिटल चित्रपटात रकुलप्रीत सिंग सोबत दिसणार आहे. या चित्रपटाशिवाय अर्जुन कपूर ‘भूत पोलिस’ चित्रपटातही दिसणार आहे. तसेच अर्जुन ‘एक व्हिलन रिटर्न’ मध्येही दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.