या प्रसिद्ध पॉ’र्न स्टार ने हातात ही गोष्ट घेऊन केले फोटोशूट, चाहते झाले चकित!!

सनी लिओनी ही बर्‍याचदा चर्चेचा विषय असतो. सनी लिओनीने पॉ’र्न इंडस्ट्री सोडल्यानंतर तिने बॉलिवूडमध्ये वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. ज्यामुळे ती बरीचशी प्रसिद्ध झाली आहे. सनी लिओनीचे कोट्यावधी चाहते आहेत.

दरम्यान, सनी लिओनीने आणखी एक पोस्ट शेअर केली आहे, जी पाहिल्यानंतर चाहते आचार्य चकित झाले आहेत. त्याचबरोबर चाहते तिचे खूप कौतुक करत आहेत, तसेच एका चाहत्याने सनीच्या या पोस्टवर एक गमतीदार प्रश्न विचारला आहे, त्यामुळे तो खूप चर्चेत आला आहे.

वास्तविक, सनी लिओनीने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून तीन फोटो एकत्र शेअर केले आहेत. नेहमीप्रमाणे सनी हॉ’ट आणि ग्लॅमरस दिसत आहे. पण यावेळी ती तिच्या सौंदर्यामुळे नव्हे तर ती पर्समुळे चर्चेत आली आहे. चित्रांमध्ये आपण पाहतो की सनीच्या हातात एक पर्स आहे जी आकर्षणाचे केंद्र बनली आहे.

सनीची ही पर्स खूपच वेगळी आणि खास दिसत आहे. या पर्सवर नोट (रुपया) प्रमाणे प्रिंट केेलेली आहे. त्याचबरोबर सनीने एक मजेदार कॅप्शनही लिहिले आहे की, मनी हनी. ज्यामुळे प्रत्येकाची नजर पर्सवर आहे. सनीच्या या छायाचित्रांना चाहत्यांची खूप पसंती मिळाली आहे. आणि लोक वेगवेगळ्या पद्धतीने भाष्य करीत आहेत.

दरम्यान, एका सोशल मीडिया वापरकर्त्याने एका टिप्पणीत विचारले की, ‘मला अशी पर्स कुठे मिळेल? माझ्या बायकोला हे आवडेल. ‘ दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘थोडे शेयर कर, शेयरिंग इज केयरिंग.’ आणि चित्रे व्हायरल झाली आणि लोक पर्सबद्दल विचारू लागले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.