लग्नाचा प्रश्न विचारतात मलायका ने दिले अजब उत्तर, म्हणाली-माझ्या साठी प्रथम लग्न नाहीतर लग्नाआधी….

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा आणि अभिनेता अर्जुन कपूर यांचे प्रेम प्रकरण कुणापासून लपलेले नाही. दोघेही जवळजवळ तीन वर्षांपासून एकमेकांशी रिलेशनशिप मध्ये आहेत.

आणि ते आनंदाने आपले जीवन जगत आहेत. दोघांनाही बर्‍याचदा एक प्रश्न विचारला जातो, तो म्हणजे की या दोघांचे लग्न कधी होणार आहे? या संदर्भात दोघांनीही बर्‍याच प्रसंगी वेगवेगळ्या मुलाखतींमध्ये आपले विचार मांडले आहेत.

काही काळापूर्वी मलायका म्हणाली की या नात्यातून ती खूप आनंदी आहे पण या क्षणी तिचे दुसरे लग्न करण्याचा कोणताही विचार नाही. प्रोफेशनल आणि पर्सनल फ्रंट वर ती खूप खूश आहे, आणि तिचे व्यवसाय वाढण्याकडे अधिक लक्ष आहे. तिला एक बिजनेसवुमन आणि ब्रँड म्हणून ओळखले जाते आणि या दिशेने स्वत: ला बळकट करण्यासाठी ती प्रयत्नशील आहे.

मलायका असेही म्हणाली की लग्नासारख्या गोष्टी अगोदर ठरवता येत नाहीत. ती प्रथम कामावर लक्ष देईल आणि मग वेळ मिळेल तेव्हा विवाहाबद्दल विचार करेल.

त्याचवेळी अर्जुनने एका मुलाखतीत असेही म्हटले होते की जेव्हा त्याने मलायकाबरोबरचे नाते लपवले नाही तर मग लग्नाचे प्रकरण का लपविल. जेव्हा वेळ येईल तेव्हा तो सर्वांना सांगेल, परंतु याक्षणी त्याने लग्नाचे कोणतेही नियोजन केले नाही. मलायकाचे पहिले लग्न अरबाज खानशी झाले होते, जे 18 वर्षांत मोडले गेले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.