या मराठमोळ्या बोल्ड अभिनेत्रीच्या आगामी चित्रपटाचा ट्रेलर झाला रिलीज….

अ‍ॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओने आपल्या बहुप्रतिक्षित “वेल डन बेबी” या मराठी चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. हा चित्रपट प्रेक्षकांसाठी गुढी पाडवा ट्रीट होईल कारण महोत्सवाच्या काही दिवस आधी 9 एप्रिल 2021 पासून हा प्राइम मेंबर्सच्या प्लेटफॉर्मवर उपलब्ध होईल.

वेल डन बेबी’ या मराठी चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज.नवोदित अभिनेत्री प्रियंका तंवर दिग्दर्शित या कौटुंबिक नाटकात लोकप्रिय मराठी कलाकार पुष्कर जोग, अमृता खानविलकर आणि वंदना गुप्ते मुख्य भूमिकेत आहेत. ट्रेलरमध्ये एक आधुनिक काळातील तरुण जोडप्याने त्यांच्या लग्नात एक उद्देश शोधण्यासाठी धडपडत प्रवास केला आहे. जोपर्यंत नियत त्यांना लहानपन सोडून देण्याचा निर्णय घेत नाही.

ट्रेलर आदित्य आणि मीरा (पुष्कर जोग आणि अमृता खानविलकर यांनी साकारलेल्या) आणि विवाहित जोडपे म्हणून त्यांना कोणत्या आव्हानांचा सामना करावा लागतो त्याबद्दल आहे.

जोडीदरम्यानचे हे गुंतागुंतीचे नाते निर्माण करणे ज्येष्ठ अभिनेत्री वंदना गुप्ते ने साकारलेली आदित्यची सासू निर्मला ही कहाणी खूप रंजक आणि मजेशीर आहे. नुकताच झालेल्या “वेल डन बेबी” च्या घोषणेनंतर त्याचे ट्रेलर रिलीज झाल्याने प्रेक्षकांमध्ये नक्कीच उत्साह वाढला आहे. आनंद पंडित, मोहन नादर आणि पुष्कर जोग निर्मित व व्हिडिओ पॅलेसद्वारे सादर केलेल्या, भारतात प्राइम सदस्य 9 एप्रिल 2021 पासून हा चित्रपट प्रवाहित करू शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.