अजून एक स्टारकिड चे होणार बॉलीवूड मध्ये पदार्पण,सनी देओलचा छोटा मुलगा राजवीरच्या पदार्पणाची झाली घोषणा!!

हिंदी चित्रपटसृष्टीत विशेष स्थान असणाऱ्या देओल कुटुंबातील एक नवीन स्टार आता बॉलिवूडमध्ये चमकण्यासाठी सज्ज झाला आहे. हा सनी देओलचा छोटा मुलगा राजवीर देओल आहे, जो आपल्या चित्रपटाची सुुरूवात करणार आहे. ज्येष्ठ अभिनेता धर्मेंद्रने आपल्या नातवाची बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केल्याची घोषणा सोशल मीडियाच्या माध्यमातून केली आहे. राजवीरच्या पदार्पणामूळे देओल कुटुंबीयांनी जुनी परंपरा मोडली गेली आहे.

भारतीय चित्रपटसृष्टीत अनेक यशस्वी आणि संस्मरणीय चित्रपट देनारा राजश्री फिल्म्स बॅनर बॉलिवूडमध्ये राजवीरची लाँचिंग करीत आहे. ही एक प्रेमकथा असेल. खास गोष्ट म्हणजे अविनाश बड़जात्या या चित्रपटाद्वारे बॉलीवूडमध्ये दिग्दर्शकीय पारी सुरू करत आहे.

अविनाश हा सूरज बड़जात्याचा धाकटा मुलगा आहे. धर्मेंद्रने ही बातमी सोशल मीडियावर राजवीरच्या छायाचित्रासह शेअर केली आणि लिहिले- माझा नातू राजवीर देओल चा नवीन दिग्दर्शक अविनाश बड़जात्या बरोबर त्याचा परिचय सिनेमाच्या जगात करत आहे. आपणा सर्वांना विनम्र प्रार्थना की या दोन मुलांवर आपलं प्रेम आणि आपुलकी राहावी. शुभेच्छा आणि आशीर्वाद

मुलाच्या पदार्पणावर उत्सुक असलेल्या सनी देओलने ट्विट केले की- माझा मुलगा राजवीर अभिनेता म्हणून आपला प्रवास सुरू करत आहे. राजश्री प्रोडक्शन्सने राजवीर देओल आणि अविनाश बड़जात्या याच्यासह मॉडर्न लव्ह स्टोरीची घोषणा केली आहे. एक सुंदर प्रवास सुरू होणार आहे.

त्याचवेळी, राजवीरचा काका बॉबी देओलने इन्स्टाग्रामवर लिहिले होते की – बॉलिवूडमधील पदार्पणाचे स्वागत – स्वप्ने पूर्ण करण्याच्या मार्गावर. राजश्री प्रॉडक्शन, राजवीर देओल आणि अविनाश बड़जात्या एका निस्पृह प्रेमकथेसाठी एकत्र आले आहेत. एक सुंदर प्रवास सुरू होणार आहे.

करणचा मोठा भाऊ करणने लिहिले की- सिनेमाच्या जगात एक उत्तम प्रवास सुरू होणार आहे. खूप खूप धन्यवाद भाई. उत्तम यश मिळव. चित्रपटांमध्ये आपले स्वागत आहे. सर्व दम लाव.

Leave a Reply

Your email address will not be published.