काजोल आणि अजय देवगन यांचे घर राजवाड्यापेक्षा कमी नाही, किंमत जाणून थक्क व्हाल…

बॉलिवूड अभिनेत्री काजोल ही तिच्या दमदार अभिनयासाठी ओळखली जाते. इंडस्ट्रीतील बडबडी अभिनेत्रीं म्हणूनही काजोलचे नाव घेतले गेले जाते. सोशल मीडियावर अ‍ॅक्टिव्ह असलेल्या काजोलची जोरदार फॅन फॉलोइंग आहे आणि बर्‍याचदा काजोल काही ना काही कारणांमुळे प्रसिद्धी चा भाग बनून राहते.

चाहत्यांना केवळ काजोलच नाही तर तिचा नवरा अभिनेता अजय देवगन देखील खूप आवडतो. काजोल चित्रपटाच्या पार्श्वभूमीवर आहे. तीची आई तनुजा मुखर्जी एक अभिनेत्री तर वडील सोमू मुखर्जी निर्माता-दिग्दर्शक आहेत. पण काजोलनेे स्वत:च्या टैलेंट च्या जोरावर स्वत:ची ओळख बनवली आहे. काजोल आणि अजय यांना केवळ पडद्यावरच नव्हे तर खरया आयुष्यातही पसंत करतात.

शिवशक्ती
बॉलिवूड अभिनेत्री काजोल पती अजय देवगणसोबत मुंबईच्या एका आलिशान बंगल्यात राहते. ज्याचे नाव ‘शिव शक्ती’ असे आहे. या आलिशान घरात काजोल आणि अजय आपल्या दोन मुलांंबरोबर सुखी आयुष्य जगतात. अजय व काजोलने हा बंगला एकत्र सजविला आहे.

खूप सुंदर
काजोल आणि अजय देवगनचे आलिशान घर राजवाड्यापेक्षा कमी नाही.त्यात सुखाची आणि आनंदाची प्रत्येक गोष्ट आहे, लिविंग रूम, व्हाइट डायनिंग सेट, सुंदर बैठक रूम, बेडरूम्स इत्यादी आहे. घराचे सौंदर्य. वाढण्यासाठी कपलने अनेक सुंदर शोपीस वापरले आहेत. तसेच, लाकडाचा आणि काचेेचाही वापर गेला आहे. ज्यामुळे त्यांचे आलिशान घर आणखी सुंदर दिसत आहे. काजोल अनेकदा तिच्या घराच्या सुंदर लाकडी पार्यावर फोटो काढते. याशिवाय त्यांच्या घरातील सोफा देखील खूप आरामदायक आणि साधा लुक देतो. या बरोबरच कपलच्या घरात एक बुक स्टॉल आहे.

चार मोठे बेडरूम
चार लोक शिवशक्तीत मद्ये राहतात, आणि चौघांच्या गोपनीयतेची काळजी घेत केवळ चार बेडरूम तयार केले गेले आहेत. ज्यामध्ये कुटुंबातील सदस्य आपापल्या हितानुसार आपला वेळ घालवतात. मात्र बर्‍याच प्रसंगी हे चौघेही एकाच खोलीत दिसतात. पण या जोडप्याने सर्वांच्या गोपनीयतेची चांगली काळजी घेतली आहे.

विलासी घराची किंमत किती आहे
मीडिया रिपोर्टनुसार, काजोल आणि अजय देवगणच्या या आलिशान घराची किंमत सुमारे 2 करोड़ डॉलर्स आहे. या घराशिवाय कपलचे जुहू आणि मुंबईमध्ये दोन अतिरिक्त अपार्टमेंट्स आहेत. काजोल आणि अजय देवगण यांना दोन मुले असून मुलीचे नाव न्यासा आणि मुलाचे नाव युग ठेवले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.