या बॉलिवूड कलाकारांनी तर हद्दच पार केली,ओलांडल्या सर्व मर्यादा!!

बॉलिवूड जगात आजकाल लोक खूप खुल्या विचारांचे झाले आहेत. या जगातील अनेक स्टार्स अशा गोष्टी करतात ज्या त्यांना करण्यास अजिबात लाज वाटत नाही, परंतु त्यांच्या कृती पाहून जगातील लोक लाजतात. आज आम्ही तुम्हाला त्याच सेलिब्रिटींबद्दल सांगणार आहोत ज्यांनी अशी काही कृत्ये सार्वजनिक ठिकाणी केली आहेत.

अक्षय कुमार आणि ट्विंकल खन्ना- बॉलिवूडचा खेळाडू म्हटला जाणारा अक्षय कुमार हा इंडस्ट्रीचा सुपरस्टार मानला जातो. तो ज्या प्रकारे त्याच्या चित्रपटांमध्ये काम करतो आणि तो ज्या प्रकारचे चित्रपट करतो, त्यामुळे जनतेला त्याच्या चित्रपटामधून एक चांगला संदेश मिळतो. अक्षयचे चित्रपट असे आहेत की ते बघितल्याने लोकांचे मनोरंजन होते, आणि तसेच समाजालाही एक संदेश मिळतो.

इतकेच नाही तर अक्षय कुमार सामाजिक कार्यातही सहभाग घेतो. पण एकदा अक्षय कुमारने एक अशी कृती केली ज्यामुळे त्याला लज्जास्पद व्हावे लागले होते. वास्तविक, अक्षय कुमार जेव्हा लैक्मे फॅशन वीकमध्ये जीन्सच्या ब्रँडसाठी रॅम्पवर चालला होता, तेव्हा त्याने ट्विंकलसह सर्वांसमोर आपले जीन्सचे बटन उघडले होते. ज्यामुळे समोर बसलेले लोक खूप लाजले होते.

अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन- बॉलिवूडचा सम्राट म्हणून ओळखला जाणारा अमिताभ बच्चन या इंडस्ट्रीतील एक दिग्गज आहे. अमिताभ एक अतिशय समझोता व हुशार व्यक्ती आहे. तो प्रत्येक कार्य अत्यंत विचारपूर्वक करतो. पण एकदा त्याने अशी चूक केली होती, ज्यामुळे सर्वांसमोर त्याला लज्जास्पद व्हावे लागले होते. खरं तर तिथे एका अ‍ॅवॉर्ड फंक्शनमध्ये अमिताभने जया बच्चनचे चुंबन घेतले आणि त्या मुळे त्याला खूप पेच सहन करावा लागला होता.

राखी सावंत आणि मीका सिंह- राखी सावंत आणि मीका सिंह दोघेही स्टार आहेत ज्यांना बर्‍याचदा वादाने वेढले जाते. ते दोघेही असे काही ना काही करतात त्यामुुळे ते लोकांच्या निशाण्यावर येतात. राखी सावंत ला कंट्रोवर्सीची क्वीन म्हटले जाते, तर मीका सिंगही वादात अडकण्यासाठी काही ना काही काम करतात. आणि एकदा दोघांमध्येही अशी घटना घडली ज्यामुळे आजूबाजूचे लोक बर्‍यापैकी लाजले होते.

वास्तविक, मिका सिंगच्या वाढदिवसाच्या पार्टी मधे एक संधी होती, त्यानंतरच पार्टीदरम्यान केक कापल्यानंतर मिकाने सर्वांसमोर राखी सावंतचे चुंबन घेतले होते. संपूर्ण माध्यमामध्ये ही गोष्ट वाईट रीतीने पसरली गेली आणि राखीमध्ये मीका सिंहविरूद्ध एक रिपोर्ट ही दाखल झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.