मलायकाशी लग्न करण्याच्या प्रश्नावर तिच्या बॉयफ्रेंड ने दिले उत्तर म्हणाला-‘मला तिच्याशी लग्न करायचे नाही, कारण…

बॉलिवूडचे सर्वाधिक लोकप्रिय जोडपे मलाइका आणि अर्जुन कपूर त्या दिवसांमध्ये न्यूयॉर्कमध्ये सुटी घालवत होते, त्यांचे छायाचित्र सोशल मीडियावर पोस्ट करत होते. या चित्रांमध्ये मलायका आणि अर्जुन कपूर यांची चांगली केमिस्ट्री दिसत आहे.

इतकेच नाही तर न्यूयॉर्कमधूूनच या जोडप्याने आपापल्या नात्याचा खुलासा केला, त्यामुळे प्रत्येकाची सुई पुन्हा एकदा लग्नावर अडकली होती. होय, मलायका आणि अर्जुन कपूर यांचे ऑफीशियली संबंध असल्याने, प्रत्येकजण त्यांच्या लग्नाविषयी जाणूून घेऊ इच्छित आहे.

मलायका आणि अर्जुन कपूरची प्रेमकहाणी त्या दिवसांमध्ये न्यूयॉर्कमधील सुंदर फिर्यादींमध्ये लिहिली जात होती. या संदर्भात अर्जुन कपूर ला जेव्हा त्यांच्या लग्नाबद्दल विचारले गेले तेव्हा त्यानेे दिलेेले उत्तर पाहून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले.

इतकेच नाही तर अर्जुन कपूरने लग्नाबद्दल अशी एक गोष्ट बोलली आहेे, जी मलायका अरोरालाही पसंत पडणार नाही पण हे निश्चित आहे की, त्या दोघांच्या लग्नासाठी चाहत्यांना बरीच प्रतीक्षा करावी लागणार आहे.

मलायका अरोराबरोबर न्यूयॉर्कमध्ये क्वालिटी टाइम घालनाऱ्या अर्जुन कपूरला जेव्हा विचारलं की आता लग्न करायचे का? असे विचारले असता तो म्हणाला की मला लग्न करण्याची काही घाई नाही, कारण मलायका आणि मला आता एकमेकांना खूप समजायचे आहे. आणि आम्हाला एका कपल सारखा आनंद घ्यायचा आहे, म्हणून लग्नाची कल्पना नाही. इतकेच नाही तर अर्जुन कपूर ने माध्यमांशी बोलताना लग्नाविषयी प्रदीर्घ भाषण दिले आहे.

अर्जुन कपूर पुढे माध्यमांशी बोलताना म्हणाला की लग्नाचा दबाव आपल्या मनातून काढून टाकला पाहिजे, कारण आपल्याला फक्त एक चांगला संबंध हवा असतो, जे की आपण जगू शकता, अशा परिस्थितीत लग्नाचा दबाव खूप जास्त असतो. अर्जुन कपूर पुढे म्हणाला की मी आणि मलाइका अरोरा आणि मी आरामात आहेत आणि आम्ही आमचे आयुष्य जगत आहेत, आम्हाला यापुढे कशाचीही गरज नाही कारण आमच्यात खूप चांगले वातावरण आहे.

भलेही मलायका आणि अर्जुन कपूरच्या प्रेमामुळे सध्या बरीच चर्चा आहे, परंतु त्यांच्यात वयात 12 वर्षाचा फरक आहे, ज्यामुळे ते बर्‍याच वेळा ट्रोल ही झाले आहेत. या ट्रोलिंगमध्ये मलायका अरोरा खूप ब’ळी पडते, कारण ती 45 वर्षांची आहे आणि ती 34 वर्षीय अर्जुन कपूरला डेट करत आहे. यावर प्रतिक्रिया देताना मलायका म्हणाली की जेव्हा आपण रिलेशनशिपमध्ये असता तेव्हा वयातील अंतरामुुळे काही फरक पडत नाही. परंतु हृदयाच्या बाबतीत संबंध चांगले पाहिजेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.