चित्रपटात मुख्य भूमिकेसाठी या अभिनेत्रीने अनेक रात्री दिग्दर्शकासह केले हे काम, आता आहे एक प्रसिद्ध अभिनेत्री!!

बॉलिवूड आणि ग्लॅमरच्या जगातून का-स्टिं-ग काउ-चशी संबंधित प्रकरणे वारंवार येत असतात. अभिनेत्री बर्‍याचदा कास्टिंग काउचची शिकार होते. परंतु त्यांची प्रतिष्ठा कलंकित किंवा समाजात विटंबना यामुळे अभिनेत्री या विषयावर उघडपणे बोलणे टाळतात

आपण ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत ती म्हणजे शर्लिन चोप्रा. तिच्या करिअरची सुरुवात मॉडेलिंगपासून झाली. नंतर ती काही चित्रपटांमध्ये दिसली. शर्लिन चोप्राने एका मुलाखतीत खुलासा केला की जेव्हा तिला इंडस्ट्रीत प्रवेश घ्यायचा होता तेव्हा ती बरीच लोकांना भेटली होती

शर्लिन चोप्रा यांनी २०१२ मध्ये प्लेबॉय या लोकप्रिय अ‍ॅडग्युलंट मॅगझिनसाठी न्यू-ड फोटोशूटही केले होते, त्यानंतर शारलिननेही मुखपृष्ठावर वैशिष्ट्यीकृत केले होते. मग त्यांची चर्चा इंडस्ट्रीत सुरू झाली. प्लेबॉय मासिकासाठी तिच्या फोटोशूटनंतर ति चर्चेचे कारण बनली आणि इतर अनेक मासिकांनी तिला फोटोशूट्स ऑफर केले

त्यानंतर 2013 मध्ये शर्लिनने कामसूत्र 3 डी मध्ये काम केले. चित्रपटात बरीच दृश्ये होती, ज्यामुळे चित्रपटास येण्यापासून रोखले गेले आणि त्यावर बंदी घालण्यात आली. महाभारतात युधिष्ठिरची भूमिका साकारणार्‍या गजेंद्र चौहान यांनीही या चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारली होती.

असे म्हणतात की चित्रपटाच्या दरम्यान दिग्दर्शक रूपेश पॉल आणि चार्लेन यांच्यात भांडण झाले होते. त्यानंतर शर्लिनने चित्रपटातून माघार घेतली, परंतु नंतर तिला खात्री पटवून दिली आणि तिला परत चित्रपटात काम करण्यासाठी परत आणले.

शर्लिनने बिग बॉस 9 मध्ये देखील अभिनय केला होता, परंतु तिने काही चांगले काम केले नाही. तसे, शार्लिन आजकाल सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते, जिथे ती तिची बो-ल्ड छायाचित्रेही शेअर करते. याशिवाय स्वत: वर नेहमीच तिचे बो-ल्ड व्हिडिओ शेअर करुन ती चर्चेत राहिली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.