मुलीने कधीच लग्न करू नये अशी इच्छा बाळगतो महेश भट्ट, लग्नाचा विषय काढल्यास बाथरूम मध्ये…..

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट बर्‍याचदा चर्चेत असते. एकीकडे तीच्या बर्‍याच चित्रपटांचे शूटिंग सुरू आहे, तर दुसरीकडे रणबीर कपूरसोबतच्या त्याच्या अफेअरची कहाणी चर्चेत आहे. रणबीर आणि आलियाचे लग्न झाल्याच्या बातम्याही वारंवार ऐकायला मिळतात. मात्र, आलिया भट्टचे वडील आणि प्रसिद्ध दिग्दर्शक महेश भट्ट ला वाटते की येवढ्या लवकर आलियाने लग्न करू नये.

वास्तविक महेश भट्ट आपल्या मुलींवर खूप प्रेम करतो. आणि तीच्याबद्दल खूप पॉजेसिव आहे. त्याच्या मुलीनी लग्न करुन जाऊ नये अशी त्यांची इच्छा आहे. स्वत: आलिया भट्ट ने एका मुलाखतीत याचा खुलासा केला होता.

एका मुलाखती दरम्यान आलिया भट्ट म्हणाली, ‘माझे वडील आमची खूप काळजी करतात. आलिया म्हणाली की तिचा बाप कधीकधी तिला बाथरूममध्ये बंद ठेवण्याची धमकी देतो ‘. महेश भट्टला आपल्या मुलींचे प्रेम हरवण्याची भीती वाटते.

आलिया पुढे म्हणाली की, ‘जेव्हा जेव्हा लग्नाची चर्चा होते, तेव्हा तो मला बाथरूममध्ये बंदिस्त ठेवेल असे म्हणतो, त्याला भीती आहे की जर मी लग्न केले तर मी त्यांच्यापासून दूर जाईन ‘. रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचे कुटुंबही बर्‍याचदा एकमेकांसोबत वेळ घालवताना दिसत आहे. अशा परिस्थितीत रणबीर आणि आलिया दोघे लवकरच लग्न करणार असल्याच्या बातम्या बर्‍याचदा येत असतात.

नुकतीच राजी अभिनेत्रीने तिचा 28 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. तीच्या बर्थडे पार्टीत बॉलिवूडच्या अनेक स्टार्सनी हजेरी लावली होती. या पार्टीचे आयोजन आलियाचे मार्गदर्शक आणि प्रसिद्ध चित्रपट निर्माते करण जोहर ने केले होते. कोरोना पॉझिटिव्ह असल्यामुळे रणबीर कपूर या पार्टीत जाऊ शकला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.