नुकतीच दुसऱ्यांदा आई झालेली करीना दिसली आरपार दिसणाऱ्या ड्रेस मध्ये,झाली ट्रॉल…

करिना कपूर ज्या प्रकारे आपली स्टाइल कम्फर्टेबल करण्यासाठी ट्रिक्स व हैक्सचा वापर करते, तसेच ती फॅशन गोल्स देताना दिसते. दुसऱ्यांदा आई होण्याचा अनुभव असलेेली बेबो पुन्हा एकदा एन्जॉय दिसली आहे, जेव्हा ती आपली भाची समायरा कपूरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत सहभागी होण्यासाठी करिश्मा कपूरच्या घरी पोहोचली. या दरम्यान, ज्या प्रकारे करिनाने कम्फर्ट व स्टाइल ब्लेंड केली होती, तेव्हा ती महिलांना इंस्पायर करत होती.

या गोर्जेस बालाने होम पार्टीसाठी असा पोशाख निवडला होता, जो आपल्या मुलाला जन्म दिल्यानंतर शरीराची आरामदायक स्थिती राखू शकेल. अभिनेत्रीने लिनन मेड मॅक्सी ड्रेस निवडला आहे. आउटफिट मद्ये डीप कट नेकलाइन आहे, ज्यावर सोनेरी फुलांचे काम केलेले पाहिले जाऊ शकते. हे वर्क ड्रेस मद्ये क्यूटनेस ऐड करते आणि तसेच स्टाइल कोशन्ट वाढवतना दिसत आहे. बेबोच्या मॅक्सी ड्रेसमध्ये स्लीव्हस कफ्तान स्टाईलमध्ये केली गेली आहे.

बेबोने स्काय ब्लू कलरच्या घातलेल्या मॅक्सी ड्रेसचे मटेरियल पातळ होते. अश्या प्रकारे हा शीयर लुकिंग आउटफिट घालणे शक्य नाही. अशा परिस्थितीत करीनाने हॅकचा वापर केला. तिने क्री शेडच्या आतून एक लॉन्ग स्ट्रेट कट इनर घातला आहे, ज्यामुळे तिला क्लीवेज पोर्सिटीपासून घोट्यापर्यंत संपूर्ण कव्हर मिळाले होते. त्यावर फ्लोरल प्रिंटसुद्धा आहे, त्या ड्रेसचे सौंदर्य आणखी वाढत असल्याचे दिसून आले.

हे करीनाचे हैक खूप उपयोगी आहेत. बरेच आउटफिट्स स्टोर्स किंवा ऑनलाइन पाहिल्या जातात, ज्यांच्या डिझाइनमूळे ह्रदय दिवाणे होऊन जाते. परंतु त्यांच्या शीयर मटीरियल मेडमुळे, बहुतेक मुली ते खरेदी करण्यास नकारतात. अशा परिस्थितीत, बेबोच्या आउटफिट्स इंटर्न हॅकचा वापर करून हे पोशाख वेअर केेले जाऊ शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.