चक्क 5 वर्षातच तिसऱ्या वेळेस आई बनणार आहे अक्षय ची ही अभिनेत्री, वयाच्या 29 व्या वर्षी केले होते लग्न!!

शौकीन’ चित्रपटामध्ये अक्षय कुमार बरोबर काम करणारी एक्ट्रेस लीजा हेडन तिसऱ्या वेळेस आई होणार आहे. विशेष म्हणजे लीजा अवघ्या 34 वर्षांची आहे. अलीकडेच लीजाने एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती बेबी बंपवर हात फिरवताना दिसत आहे.

तिसऱ्या वेळेस तिला मुलगी हवी आहे, असे लिसाने लिहिलेल्या कॅप्शनवरून स्पष्ट झाले आहे. लिसाने लिहिले की, ‘मी माझ्या मुलीबरोबर आहे. फोटोमध्ये लिसाने नारिंगी रंगाचे टॉप आणि निळे जीन्स परिधान केेली आहे. लिसाच्या बेबी बंपची छायाचित्रे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत.

लिसा हेडॉनने 8 फेब्रुवारी रोजी तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरून एक व्हिडिओ सामायिक केला होता, ज्याद्वारे तिने सांगितले होते की ती आता तिसऱ्यांदा आई होणार आहे. जेव्हा लिसाने हा व्हिडिओ शूट केला होता, तेव्हा ती तीच्या मुलाला जॅकला म्हणते की, मम्मीच्या पोटात काय आहे ते सांगू शकतो का ? तर जॅक म्हणतो बेबी सिस्टर.

लिसाची तीसरी डिलीवरी यावर्षी जूनमध्ये होईल. लिसा हेडॉनने 29 ऑक्टोबर 2016 रोजी लाँगटाईम बॉयफ्रेंड डिनो लालवानीशी लग्न केले आहे. लिसा आणि डिनो लग्नाच्या आधी दीड वर्ष एकमेकांना डेट करत होते.

लिसा आणि दिनोचे थायलंडच्या फुके येथील अमनपुरी बीच रिसॉर्टमध्ये लग्न झाले होते. लिसाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर लग्नाचे फोटोही शेअर केले आहेत. लिसाचा पती दिनो हा पाकिस्तानी मूळचा ब्रिटीश उद्योजक गुल्लू लालवाणीचा मुलगा आहे.

17 मे, 2017 रोजी, लिझाने लग्नाच्या सुमारे 7 महिन्यांनंतर पहिल्या मुलाला जॅकला जन्म दिला. लिसाने आपल्या मुलाच्या जन्माच्या 5 महिन्यांपूर्वी जानेवारी 2017 मध्ये गर्भधारणेची घोषणा केली. तिने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक बिकिनी फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती बेबी बंप फ्लॉन्ट करताना दिसत आहे.

या घोषणेनंतर, लिसा पूर्ण गर्भधारणेच्या कालावधीचा आनंद घेताना दिसली. दरम्यान, तिने बाथटबमध्ये आणि कधीकधी बीचवर बेबी बंप फ्लॉन्ट केेला होता. इतकेच नव्हे तर एका प्रसिद्ध झालेल्या मासिकासाठी खास बेबी बंप फ्लांट करताना तिनेे फोटोशूटही केले होते.

लिसा हेडनने फेब्रुवारी 2020 मध्ये तिचा दुसरा मुलगा लिओला जन्म दिला आहे. दोन मुलांची आई असूनही, लिसा हेडॉन शारीरिकदृष्ट्या तंदुरुस्त आहे आणि स्वत: ला खूप सक्रिय ठेवते. काही दिवसांपूर्वी लिझाने एक मजेदार नृत्य व्हिडिओ सामायिक केला आहे ज्यामध्ये ती आपल्या मित्रांसह बेबी शॉवरचा आनंद घेत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.