अविवाहित असतानाही ‘ही’ प्रसिद्ध अभिनेत्री अचानक दिसली बाळा सह, चाहते झाले थक्क!!

श्रीदेवीची मुलगी जाह्नवी कपूर तिच्या सॉफ्ट नेचरसाठी ओळखली जाते. बर्‍याचदा जाह्नवी गरिबांना पैसे द्यायची तर कधी गरजवंतांना मदत करताना दिसली. अलीकडेच जाह्नवीने पुन्हा असे काही काम केले आहे, ज्यामुळे तीची सगळीकडे खूपच चर्चा केली जात आहे. वास्तविक, जाह्नवी कपूरच्या आगामी ‘रुही’ चित्रपटाचे स्क्रीनिंग सोमवारी रात्री ठेवली होती.

यावेळी अभिनेत्रीने असिस्टेंट अजीम आणि तिच्या कुटुंबीयांनाही आमंत्रित केले होते. स्क्रिनिंग दरम्यान जाह्नवीचे काही फोटो आणि व्हिडिओ समोर आले आहेत, ज्यामध्ये ती आपल्या असिस्टेंटच्या मुलीला मांडीवर घेऊन खेळवताना दिसत आहे.

जाह्नवीच्या व्हिडिओ आणि फोटोंवर सोशल मीडियावर लोक तीची खूपचं प्रशंसा करत आहेत.एका व्यक्तीने लिहिले आहे की – ती खूप सॉफ्ट मनाची आहे. त्याने मुलाला कसे घेतले आणि तिच्याबरोबर तो मुलगा कसे प्रेमाने खेळत आहे ते पहा. जाह्नवी अजीम ला तिच्या फोनबद्दल विचारत आहे, जेणेकरून हा फोटोही तीच्यासोबत राहील. श्रीदेवीने जाह्नवीला चांगल्या प्रकारे वाढवले आहे.

दुसर्‍या व्यक्तीने लिहिले – ती पूर्णपणे जमिनीशी संलग्न आहे. मला तिचा गैरसमज झाला याबद्दल मला वाईट वाटत आहे. जाह्नवी, मी तुझी फॅन बनली आहे. त्याचवेळी ती व्यक्ती म्हणाली की- जाह्नवीने स्वत: ला एक कलाकार म्हणूनच नाही तर ती एक चांगली व्यक्ती म्हणून पृफ केले आहे. जाह्नवी तिची सुपरस्टार आई श्रीदेवीइतकीच सुंदर मनाची आहे.

जाह्नवीने लहानपणापासूनच आई श्रीदेवी ला फॉलो केले आहे. श्रीदेवी तिला जे करायला सांगत असे तशीच ती करत असे. इतकेच नाही तर जाह्नवी बॉलीवूडमध्ये पदार्पण करणार हेही श्रीदेवीने ठरवले होते. मात्र, श्रीदेवीने आपल्या मुलीचा पहिला चित्रपट पाहण्यापूर्वीच या जगाला निरोप दिला. 24 फेब्रुवारी 2018 रोजी तिचे निधन झाले.

श्रीदेवीच्या नि’धनानंतर जाह्नवीने एका फॅशन मासिकाची मुलाखत दिली. ही मुलाखत करण जोहर ने घेतली होती. या दरम्यान करणने खुलासा केला होता की श्रीदेवीने ‘धडक’ चे 25 मिनिटांचे फुटेज पाहिले होते. हे पाहिल्यानंतर तिने आपल्या मुलीला काही टिप्सही दिल्या होत्या.

जाह्नवीच्या म्हणण्यानुसार, आईने मला पहिल्यांदाच फुटेजमध्ये पाहिले होते आणि म्हटले होते की तुझा मस्करा खूप पसरला आहे, ज्यामुळे तुला नंतर डिस्टर्ब होइल. आणि प्रत्येक गोष्टीसाठी आधीपासूनच तयार रहा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.