अभिनेत्री चा खुलासा, “वरून धवन मध्यरात्री माझ्या घरात…

कियारा अडवाणी पुन्हा एकदा ‘जुग जुग जियो’ या आगामी चित्रपटात गुड न्यूजचे दिग्दर्शक राज मेहता सोबत काम करत आहे. या चित्रपटात ती वरुण धवनसोबत स्क्रीन स्पेस शेअर करताना दिसणार आहे. याबद्दल अलीकडेच बोलताना कियाराने सांगितले की वरुण मध्यरात्री नोट्सची देवाणघेवाण करण्यासाठी तिला फोन करायचा जेणेकरून देखावा परिपूर्ण होईल. अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार वरुणची तिच्या हस्तकलाबद्दलची वचनबद्धता पाहून तिलाही आश्चर्य वाटले.

कियारा पुढे म्हणाली की एवढेच नाही तर अनिल कपूरचा उत्साहही वरुण सारखाच आहे. तो कबूल करतो की आश्चर्यकारक काम करणार्या कलाकारांसोबत काम करण्याची संधी मिळणे हे माझे भाग्य आहे. ते कागदावर उर्जा घेऊ शकतात आणि त्यास स्क्रीनवर गुणाकार करू शकतात.

चित्रपटाचे शूटिंग सुरू झाल्यानंतर टीम कोठोर झाली जेव्हा वरुण आणि नीतू कपूर यांच्यासह दिग्दर्शकासह कोविड -19 चा फटका बसला. तथापि, आता अभिनेते बरे झाले आहेत आणि शूटिंग सुरू केले आहे.

याशिवाय आता कियारा शेरशाह चित्रपटात दिसणार आहे. यात ती तिचा खास मित्र सिद्धार्थ मल्होत्रासोबत स्क्रीन स्पेस शेअर करताना दिसणार आहे. इतकेच नव्हे तर, अनीस बज्मीच्या ‘भूल भूलैया 2’ चित्रपटाचा तो एक भाग आहे ज्यात कार्तिक आर्यन आणि तब्बू महत्त्वपूर्ण भूमिकेत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.