चाहत्यांकडून काजोल झाली ट्रोल अभिनेत्री काजोल घरून व्हिडिओ शूट करताना विसरली…..

90 च्या दशकाची लोकप्रिय अभिनेत्री काजोल आजकाल चित्रपटात फारच क्वचित दिसते. परंतु ती सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव राहते. येथे ती तिचे फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसह शेअर करत असते. अलीकडेच काजोलने तिचा सकाळ सकाळचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. तथापि, तिला हा व्हिडिओ सामायिक करणे थोडे महागडे पडले.

वास्तविक या व्हिडिओमध्ये काजोल मेकअपशिवाय डान्स करताना दिसत आहे. यावेळी, ती एका इंग्रजी गाण्यावर लीप-सिंकसुद्धा करत आहे. हा व्हिडिओ सामायिक करताना तिने कॅप्शनमध्ये म्हटले आहे की, तिच्या मॉइश्चरायझरनंतरची तिची स्किन केयर करण्याची ही दिनचर्या आहे.

आता एकीकडे काही जणांना ही शैली आवडत आहे, तर काही लोक तीची खिल्ली उडवत आहेत. कोणीतरी म्हटले की तुझे इंग्रजी गाण्यावर लीपसिंक ठीक नाही. एका वापरकर्त्याने असेही लिहिले आहे की, “ मॅडम आधी तोंड धुवायचे. अशाच प्रकारच्या आणखीही अनेक टिप्पण्या येत आहेत ज्यात काजोलची चेष्टा केली जात आहे.

काजोलच्या या व्हिडिओला आतापर्यंत चार लाख सत्तर हजाराहून अधिक व्हीव मिळाली आहेत. एका मुलाखतीत काजोलने सौंदर्य बद्दल माहिती सांगितली होती. तीच्या मते सौंदर्य कोणत्याही व्यक्तीमध्ये वेळ आणि बुद्धिमत्तेबरोबर येते. जसजशी एखादी व्यक्ती बुद्धिमान होते, तसतसे त्याच्या समजण्याची खोली वाढत जाते, म्हणूनच तो सुंदर देखील होतो.

काजोलनेही बॉलिवूडमध्ये नाव कमावण्यासाठी खूप धडपड केली होती. तिच्या कारकीर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात लोक तीच्या सौंदर्य आणि रंगाची खिल्ली उडवायचे. लोकांना अशी अपेक्षा नव्हती की एक साँवली मुलगी बॉलिवूड अभिनेत्री बनू शकेल. मात्र, काजोलमद्ये एक्टिंग चे टेलेंट लहानपणापासूनच होते.

जेव्हा ती 18 वर्षांची होती, तेव्हा 1992 मध्ये तिने एका बेखुदी या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री मारली होती. तथापि, तीचा पहिला चित्रपट वाईट रीतीने फ्लॉप झाला त्यानंतर 1993 मध्ये बाजीगर चित्रपटात तिला काम मिळाले. शाहरुख खान आणि शिल्पा शेट्टी यांच्या प्रमुख भूमिका असलेल्या या चित्रपटाने काजोलला एका रात्रीत स्टार बनविले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.