प्रेग्नंट आहे दीपिका पादुकोणच्या एक्स बॉयफ्रेंड ची पत्नी, फोटोज् होत आहेत व्हायरल.

बॉलिवूड अभिनेत्री दीपिका पादुकोण ही चित्रपटसृष्टीतील एक सर्वोच्च अभिनेत्री आहे. अभिनयाव्यतिरिक्त ती तिच्या अनोख्या शैलीसाठी देखील ओळखली जाते. दीपिका सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह आहे. ती केवळ तिची चित्रे आणि व्हिडिओच पोस्ट करत नाही तर तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित बर्‍याच गोष्टी चाहत्यांसह शेअर करते. अशीच एक वयक्तिक बातमी पुढे येतेय. दीपिकाच्या एक्स बॉयफ्रेंड ची पत्नी प्रेग्नंट आहे.

गायिका नीती मोहन आणि अभिनेता निहार पांड्या यांनी लग्नाला दोन वर्ष पूर्ण केली आहेत. दोघांनी १५ फेब्रुवारी २०१९ रोजी हैदराबादमध्ये लग्न केले. त्यांच्या लग्नाच्या दुसर्‍या वर्धापन दिनानिमित्त या दोघांनी चाहत्यांसमवेत एक आनंदाची बातमी शेअर केली.

वास्तविक, निती मोहन आणि निहार पंड्या लवकरच पालक बनणार आहेत. दोघांनीही सोशल मीडियावर चांगल्या बातमी शेअर केली आहे. नितीने तिच्या इन्स्टाग्रामवर बेबी बंप दर्शविणारे काही फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये ती यलो ड्रेस मध्ये दिसत आहे. त्याचवेळी निहारने गुलाबी शर्ट आणि निळा डेनिम परिधान केला आहे. एक काळ असा होता की जेव्हा निहार आणि दीपिका एकमेकांच्या नात्यात होते.

फोटोंमध्ये नितीने तिच्या बाळा विषयी माहिती देताना पोस्ट केली. फोटोंमध्ये निहार आपल्या पत्नीसह बेबी बंपला किस करताना दिसत आहे. दोघांची केमिस्ट्री बर्‍यापैकी गोंडस दिसत आहे.

फोटो शेअर करताना नीतींनी लिहिले “1 + 1 = 3” आई आणि वडील होण्यासाठी… आमच्या दुसर्‍या वर्धापनदिनानिमित्त घोषणा करण्यापेक्षा दुसरा कोणता दिवस असावा.

त्याचवेळी निहारनेही कॅप्शन शेअर करत कॅप्शन लिहिले, मम्मी आणि डॅडी 1 + 1 = 3 आहेत. या गोष्टीची घोषणा करण्यासाठी आमच्या दुसर्‍या वर्धापन दिनापेक्षा कोणता चांगला दिवस आहे !!! लग्नाच्या वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा निती तुझ्यामुळे सर्वकाही मौल्यवान वाटत आहे.

निती आणि निहारच्या लग्नाला दोन वर्षे पूर्ण झाली आहेत. व्हॅलेंटाईन डेच्या दिवशीही दोघांनी एक सुंदर फोटो शेअर केला आहे. २०१९ मध्ये हैदराबादच्या फलकनुमा पॅलेसमध्ये नितीने निहारशी लग्न केले. लग्नाआधी दोघांनी काही काळ एकमेकांना डेट केले होते.

निती एक गायक आहे. ‘स्टुडंट ऑफ द ईयर’ या चित्रपटाच्या ‘इश्क वाला लव’ या गाण्याने तीने पदार्पण केले. तर निहार एक अभिनेता आहे. तो कंगना रनौतच्या ‘मणिकर्णिकाः द क्वीन ऑफ झांसी’ या चित्रपटात दिसला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.