एकाच ठिकाणी असूनही अमिताभ बच्चन यांच्या लग्नाला नाही आली रेखा, नेमकं काय घडलं होत त्या रात्री!!

रेखा त्याच बिल्डिंग मधे असूनही अमिताभ बच्चनच्या लग्नात सहभागी झाली नव्हती. जया बच्चन बद्दल तिने मोठा खुलासा केला आहे. बॉलिवूडची एवरग्रीन एक्ट्रेस रेखा जरी बॉलिवूडची जया बच्चन आणि अमिताभ बच्चन यांच्या नात्याबद्दल बोलणार नाही, पण एक वेळ अशी होती की जेव्हा हे तिघे एकाच कश्तीवरून चालले होते.

हा तो काळ असा होता जेव्हा रेखा आणि अमिताभ सर्वत्र चर्चेत असत, बॉलिवूड कॉरिडोरपासून ते प्रत्येक वृत्तपत्र, प्रत्येक मासिकामधे, या दोघांच्या नावाची बरीच प्रसिद्ध झाली होती. आणि रेखाने तिच्या आणि अमिताभ च्या नात्याबद्दलही सांगितले होते. दरम्यान, सिलसिला या चित्रपटातील अमिताभ बच्चन, जया बच्चन आणि रेखा यांच्या अभिनयाने प्रेक्षकांना या चित्रपटाचे कौतुक करण्यास भाग पाडले होते. या चित्रपटामध्ये प्रत्येकाने तिघांचे लव ट्राइएंगल पाहिले आणि ते आपल्या वास्तविक जीवनाशी जोडले.

रेखाने सांगितले की, “मी जयाला नेहमी एक साधी स्त्री मानत असे. एवढेच नव्हे तर मी तिच्याबरोबर नेहमीच बहिणीसारखे वागले आहे. ती मला नेहमीच सखोल सल्ले देत असे पण नंतर मला कळले की ती फक्त आपला प्रभाव वाढवण्यासाठी असे करत आहे. त्याच इमारतीत राहूनही तिने मला लग्नासाठी आमंत्रित केले नाही. “अमिताभ बच्चन आणि जयाचे 3 जून 1973 रोजी लग्न झाले होते.

तथापि, जया बच्चन आणि अमिताभच्या बातम्यांना रेखा नेहमीच हाताळत असते. एका मुलाखतीदरम्यान जया म्हणाली होती, आपण माणूस आहात, गोष्टींवर प्रतिक्रिया देणं आपला स्वभाव आहे, येथे फक्त दोन गोष्टी आहेत. जर तुम्ही आनंदी असाल तर तुम्ही आनंदी आहात, आणि जर तुम्ही दु:खी असाल तरच तुम्ही दु:खी आहात. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published.